Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muheshimiwa Zitto kabwe anaendeleaje wana JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Oct 28, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Jamani jana baadhi ya watu wasiopenda wanaharakati walizusha kuwa mbunge wa
    kigoma kaskazini ametutoka watu tukapatwa na mishtuko ya ghafla kwani unasikia
    Mh.mwakyembe anaumwa mara Mh.mwandosya sasa kamanda zitto inatisha........

    tujuzeni wadau
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tusubiri habari manake watu kwakuzua...
     
Loading...