Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muheshimiwa Lema Atoa CD kuhusiana na Vurugu Na Vifo Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Mar 15, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sasa kaeni mkao wa kula kuipata ile single CD ya muheshimiwa mbunge wa Arusha mjini bwana Godbless Lema kuhusiana na vurugu na vifo vilivyotokea jijini Arusha!

    [​IMG]
     
  2. m

    msambaru JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kaka Mungu akutangulie
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tunaisubiri. Inauzwaje na wapi?
     
  4. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    2fahamishe inapatikana wapi
     
  5. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi kamanda Zubeir anaonekana humu alipokuwa anakufanya vitu vyake?
     
  6. m

    mpitaji Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inapatikana wapi wadau?? natamani sana kuiona nifananishe na uongo pinda alotudanganya.
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Same O.G.
     
  8. e

    emma 26 Senior Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naye mpuuzi tu ameona ndo sehemu ya kutafutia sifa kwenye vifo vya watu.kweli chadema inafanya siasa za maji taka huwezi kujitafutia kwenye mauaji kama hayo,watu wanahuzunikawamepoteza ndugu zao wewe unatengeneza cd,wawaone tena wanapigwa sisasi si wataanza upya kilio.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Upuuzi ni wako wewe usieelewa ni nini kilichotokea hadi hata waziri wako mkuu kulipotosha bunge kwakusema uongo subiri CD inakuja upate ukweli kwa yaliyojiri jijini Arusha!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    ukweli kamwe huwa haufichwi - na haki husimama milele.
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    iuzwe bei nzuri walalahoi winunue kwa wingi. ila tuwa makini na kina baba january hawachelewi kuchukua mzigo wote kama wanavyofanyaga kwa baadhi ya magazeti.
     
  12. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera kamanda tunasubiri hiyo cd,na kuhusu waliokufa hawajauliwa na CDM bali waliuliwa na POLISI walioagizwa na serikali ya CCM.Na waliuwawa hawakuwa kwenye maandamano hilo lipo wazi.........peoples power.
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aibu ya Mizengo Pinda na wenzie imewadia.
     
  14. P

    Popompo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    usiongee usilolijua!tafuta hiyo CD uiangalie.nimebahatika kuipata machozi yalinitoka kweli ni uonevu wa hali ya juu uliotendeka!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itasaidia tuone discrepancy ya taarifa ya pinda na reality on the ground
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    achana na huyo mpuuzi, ebu niambie kaka, umeipata wapi?? Na ikoje?? Hauwezi kuitupia humu jf?? Au hata utuelekeze ulikoipata kwa wakazii wa arusha??,,, naomba pia kama mheshimiwa lema upo humu, jitokeze,,, kuna mengi wananchi wako wa arusha tuliokupigia kura tungependa kubadilishana mawazo na wewe.
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yeah,hapo sasa ndio tutajuwa kuwa waziri mkuu alidanganya bunge na taifa ama akudanganya,isiuzwe iwe free kwani sio biashara hiyo na ktk kuitumikia jamii iliyokuchaguwa
     
  18. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Njicho ya msela imedevela.
    Mimi sihiitaji kwani nilikua mwanzo mwisho.
    Big up Bro.
     
  19. S

    SUTU BUTUGURI Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amkeni Wadanganyika! Bado tu, hamjatosheka na udanganyifu wa CCM? Sasa huu kama siyo utani ni nini? Eti kupiga vita rushwa ni uhaini. Kwa taarifa, uhaini ni kosa kubwa kuliko yote ktk Jamhuri ya Wadanganyika (Ibara ya 28[4] ya Katiba yao ya 1977). Ukisema rushwa 'no' wewe ni mhaini. Kwa nini? Kwa sababu BILA RUSHWA CCM haiwezi kuwa madarakani hata kwa siku 30; rushwa ni CCM NA SERIKALI YAKE chini ya vibaraka wa mafisadi. Anayebisha, atokomeze rushwa hapa kwa Wadanganyika japo kwa siku 30 tu ...
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    inapatikana wap or tutaipata vp?
     
Loading...