Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhas yatoa suspension kwa wanafunzi zaidi ya 100 kwa kushiriki maandamano trh 8 na 10 dec

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lijumbete, Dec 15, 2011.

  1. l

    lijumbete Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    KTK ule mwendelezo wa sheria kandamizi ndani ya vyuo vyetu hapa nimetoka kukabidhiwa barua ya suspension kwa muda usiojulikana kwa kosa la kufanya maandamano tarehe tajwa hapo juu. Suala linasikitisha coz ni wanafunzi wote walishiriki kwenye huo mgomo lakini sijui hizo criteria zimefikiwajwe. Ifiunake mahali hii nchi wajue kuwa haki ya m2 iheshimiwe coz sisi tulikuwa tunadai kile tunachokiamini pls wanajikwaa hebu litazameni hili kweli Prf Pallangyo ni tatizo kwa muhas
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kimsingi mimi nadhani kuwepo muda muafaka wa kutekeleza matakwa ya wanafunzi na sio kuwafukuza,kuwafukuza ndio mnahamasisha vurugu zaidi
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF na mtaani....ona umepata hata muda wa kujiunga JF...
     
  4. l

    lijumbete Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    SIO LAZIMA KILA POST UCHANGIE WEWE NENDA KWENYE PROFILE YANGU UJUE NIMEJIUNGA LINI SIO unakurupuka tuuuu
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umejiunga siku nyingi ila sasa muda wa kuchangia umepata mkuu....karibu sana
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole kwa madhila.
    Nikikupa sumu inayouwa taratibu uko tayari kumfunga paka kengele?
    I don't care wether huyo bwana ni profesa wala nini, ni heri kuwa na darasa la saba wenye uzalendo kuliko maprofesa mmavi mmavi.
    Uko tayari nikupe hiyo kitu?
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    usilete utani kwenye elimu ya mwenzio ndugu.
    Unafahamu uzito wa kusimamishwa chuo wewe? Wacha utani bwana...
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Jamani mie mpaka kichwa kina wanga, juzi likuwa kwamba uongozi wa chuo unawatoa waliokuwa wanashikiliwa na jeshi la polisi ili warejee chuoni waungane na wenzao kutafuta muafaka kwa njia ya mazungumzo,leo tena suspension hivi hii nchi vipiiiiii?viongozi wote yaani ni vilaza kabisa na ni full masaburiiiiii katika maamuzi:: ona hapa, spika-posho zimeongezwa tangu juni,katibu wa bunge-hazijaongezwa,ikulu -rais hajasaini, ccm nape-haiungi ongezeko la posho????????????????!!!!!!!!!!
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mnaandamana wakati sample ilitolewa kwa wale wa udom mpaka leo wako auti furomu sitadizi, hivi hamuoni jinsi sera kali ya TZ ilivyo kuhusiana na migomo. Lakini pole sana mkuu nadhani huo ndo waweza kuwa mwisho wa kusoma pale muhas. Bati rememba zati kufungwa kwa mlango mmoja ndo mwanzo wa kufunguliwa kwa mlango mwingine.
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hali siyo nzuri katika nchi yetu
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    itabd muwabane tahliso ili mfanye mgomo wa pa1
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Good work Prof. Kaandamane huko kwenu na familia yako sasa.

    Unajifanya mjuaji.
     
  13. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kuna siku moja nilikaa na kiongozi mmoja wa dini,akanieleza kuwa kila kitu kinachomtokea Binadamu katika maisha yake,kinamtokea kwa sababu maalum,kama ulikuwa katika kudai haki na hili likatoke ujue kuna kitu mungu kapanga,usikate tamaa.
     
Loading...