Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhas wiki ya pili bila boom.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Guyton, Mar 13, 2012.

  1. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni wiki ya pili sasa tangu chuo cha muhimbili kifungue lakini wanafunzi bado hawajapewa fedha zao za kujikimu.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Msijisumbue kwani CCM wanatumia Boom la wanafunzi kupigia kampeni Arumeru.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Msijisumbue kwani CCM wanatumia Boom la wanafunzi kupigia kampeni Arumeru so subirini washinde kwanza na kama hawatashinda sijui itakuwaje.
     
Loading...