Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUHAS- why not Karume??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jackbauer, Dec 13, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tumeshuhudia hivi karibuni Dr Jakaya Kikwete akizawadiwa degree ya heshima katika fani ya afya ya jamii.sababu kadhaa zilitajwa kwanini Kikwete anastahili degree hiyo.
    Katika kumbukumbu zangu Zanzibar ni mojawapo ya sehemu iliyoweza kupunguza malaria kwa kiwango cha juu kabisa(eradicated malaria).mafanikio haya yanahusishwa na commitment kubwa ya rais wa awamu iliyopita mh Abed Aman Karume katika kusimamia swala hili.najaribu kutafakari kama kweli MUHAS wana nia ya kweli ya ku-motivate watu wenye mchango mkubwa katika nchi,kwa nini hawakuona mchango wa Karume kule Zenj.
    Hii ni alama nyingine jinsi mfumo wetu wa Taaluma ulivyoingiliwa na Siasa.
    Tuwaulize MUHAS, why Kikwete and not Karume?
    NAWASILISHA.....
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ...................................Katika kumbukumbu zangu Zanzibar ni mojawapo ya sehemu iliyoweza kupunguza malaria kwa kiwango cha juu kabisa(eradicated malaria)..........................................

    Malaria No More, si bora wangempa Mr. II - Sugu...... Nilifikiri Madaktari ni watu wa kufikiri sana. Kumbe laaaaaaaaah! Elimu ya Tanzania zaidi ya uijuavyo...
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wasomi wote nchi hii ni waoga na wanapenda kujipendekeza.wanashindwa kumuambia haiwezekani!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuwa professor si kuwa una akili sana na uwezo mpana wa kujua/kuelewa mambo au kutazama mambo in 3-dimensions, bali ni ku-specialize in one very small thing=being blind in big things.
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MUHAS walikurupuka kujitenga na UDSM.nadhani wanalipa fadhila!!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Sasa huku ni kukurupuka,yani kila mtu atampa ka-phd! Walau shule za msingi hazigawi degree za heshima,au watampa heshima ya cheti cha zarasa la saba sasa!Nshachoka mie!
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa na nimekubali maoni yako
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    poor prof pallangyo and Dr kwesigabo.najua hawakupenda kufanya hayo yaliyotokea ila wana wasiwasi na vibarua vyao.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wamechemka mno!kama issue ni Tz bara basi bora wangemzawadia kamanda George W Bush kwa msaada wake wa vyandarua.teh teh teh!wasomi wa bongo kichekesho sana.
     
Loading...