Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugomo wanukia UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndokeji, Jan 7, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kutokana na wale wanafunzi 48 waliofukuzwa chuo . bunge la serikari ya wanafunzi limekaa na Kupitisha maamuzi ya kushinikiza management ya chuo wawarudishe chuo wanafunzi wote 51. kuanzia jumatatu mwanafunzi yoyote wa Udsm haruhusiwi kuingia Darasani ni bonge la mgomo mpaka kieleweka
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mgomo mheshimiwa sio mugomo!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sidhani ka utafanikiwa,udsm ya leo co ile ya akina mtatiro,hakuna solidarity kabisa,kila mtu anajiangalia kimpango wake.binafc j3 nina test na lazima niifanye.over
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mbona hatuna taarifa mkuu manake mi nipo hall 5 hapa, watu kimya 2najiandaa na UE tu.
    Afu kwa hali hii ppl waoga ka panya, manake toka MAJEMBE/VICHWA/WATETEA HAKI ZA NCHII HII/WALIOTHAMINI WAO WAONDOKE WENGINE WAPATE MIKOPO/WATANZANIA HALISI/WAZALENDO.
    Cjaiona m2 akíita hata REVOLUTION SQUARE.
    Wote 2liobaki ni mfano wa panya, hatuelewi,tunaogopa hata kusema nani akamfunge paka kengere.
    SIJUI LABDA LABDA...

    Wapi majembe yangu, mliokubali kuondoka kwa ajili ya wengine
    EMEKA' Pamoja kaka toka mby-mi wa mbyday ( tunaitana Pastor) pamoja sana.
    Kibona bariki, rasi na wengine wote wapigania haki.HAMTATOKA KWENYE MEMORY YANGU.
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    teh! teh! Teh! Atakuwa ngosha huyu.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Usaliti ni dhambi kubwa sana.
     
  7. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu wengine mnashangaza, ati unalaumu kwamba siku hizi hakuna solidarity na wakati huohuo unataka ukafanye test siku ya mgomo. Bora ungekaa kimya tu!!!
     
  8. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    tunaanza na wewe
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,watu tuliisha jitolea sana kuorganise kunji,hadi 2kaitwa na mkandala na kupgwa mkwara wa kufa mtu bt wenzetu nyie hamna ushirikiano kabsa,sa c bora na sie tuendelee na maisha yetu ka kawaida..infact nimebakza semister yangu moja tu,ya nin kuwahangaikia nyie masharobaro na masister duu njaa tena.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    si mpaka mnipate sasa.
     
  11. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    tunakufahamu
     
  12. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasaliti mwisho wao huwa mbaya kimaisha siyo njema wazee mnatakiwa kuwa kitu kimoja kwenye haki kama wasomi mpo hivyo hii nchi ukombozi haupo hata kidogo kina Sitta waliwahi kufukuzwa chuo na Nyerere waliitwa mpaka Ikulu na bado walipata nafasi nyingine za kusoma hata wakawa watu muhimu nchini msiwe hivyo wazee wenzenu wana haki ya kusoma teteeni warudi mnajisikiaje kuwaona mtaani kwa haki za wote zilizokuwa zinatafutwa.Ok kazi kwenu manaojiita wanaudsm wa kileo but zile zama zetu huu upuuzi haukuwepo hata kidogo.Hata mmoja alikuwa bidhaa adimu leo 51 mpo tu manakcremisha madesa.Napata wasiwasi hata elimu muipatayo hapo maana less reasoning na wasomi tunaitaji wa kureason.Leo ukienda library pale campus unawakuta wanafunzi asilimia kubwa wamekomalia past papers wanaklemisha mpaka majibu yaliyo kwenye past paper.Huo ni uvivu wa kufikiri yaaani ule wa kusoma vitabu na kureason kwishey ndiyo maana hata haya ya usaliti yanatokea maana mtu kukiwa na mgomo yale aliyoclemisha yote yanayeyuka hivyo anaanza afresh.Ok kazi kwenu
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Du mbona sijasikia kitu,mimi nipo hapa hall 2 hapa chini napiga story wala hakuna kinachoendelea
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli sasa tumefikia pabaya hakuna haki bila maandamano
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ndo nyie mliokuwa mmekaa kihasara hapo chini kumbe,vp nyie hamna test wakuu?
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama siku zote ungekuwa na akili kama hzi,wala tusingekuwa against na wewe!!lakini 100 mkubwa,jali kilichokupeleka mkubwa.
    Kama chuo kitaendeshwa bili ya sheria na taratibu sasa kwli kutasomeka hapo!!
    Mbona wale wanaokuwa sponsored nje ya nchi mbona uwa-hawagomi???kwani hawa uwa-wanapewa boom on time??hacheni ushamba nyie,sasa kama wewe kweli mwana-mapinduzi usifanye hako ka-TEST!!tengeneza course work mkuu!!
     
  17. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    bweegee kweli.
     
  18. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe na wewe ni KILAZA CHA UDSM?!??upo room moja na SENETOR eeeh....
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...