Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe Oyeeee

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 29, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    kazi ipo!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    khaaaaa..mama yangu weeeeeeeeeeee.nimecheka sana..kweli mugabe oyeeeeeee
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa huku mumefika mbali sina mbavu jameni, duh,haya but wazim wapo fit bado
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani mie mbado kuelewa picha hahahah kumbe wafanya biashara ndogo ndogo waningia hadi aiport or ???
     
  5. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio maanake "Mwanamke wa Kwanza". When poverty strikes deep ethics go out of the window. Kuna wakati Lagos, Nigeria abiria walikuwa wanakimbia kupanda ndege kama vile huku na daladala na huku wengine wakishilia kuku mikononi. Anarchy!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huh...
    Zis is too aukward!

    Kwa kawaida, kwa sheria za viwanja, hakuna kitu cha hivi kinachoweza kuruhusiwa.

    Kiwanja kina Airside na Landside. Ndege zinakaa airside....Na kuingia Airside ni ngumu mno, ni mpaka upitie taratibu zote za ukaguzi wa idara ya Usalama ya uwanja!

    Hakuna kitu kama hiki...nadhani Zimbabwe Aviation Industry ni Sayari isiyoongozwa na International Civil Aviation Organisation(ICAO) .
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wenzako hawana hayo mambo yako ya airside wala landside...
     
  9. h

    housta Senior Member

    #9
    Nov 30, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wewe nadhani ndio sio muelewa!This is a photoshop image - it has been doctored.Kwa hiyo ni kama a joke!Kiukweli kiwanja kinafungiwa kama hali kama hii inatokea.Kuna IATA and some other bodies ambazo zinaregulate viwanja vya ndege.Na huwa zina sheria VERY STRICT za viwanja!it is impossible for hao wafanyabiashara kuruhusiwa kuingia na kufanya biashara kiivyo!Just understand the joke and move on!
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu. Hii picha ni ya kutengeneza na haina ukweli wowote. Ni kitu kisichokuwepo sehemu yoyote duniani.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    usalama wa huo usafiri ni ziro duh
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kazi ipo! Uhuru huo ni wa hatari kweli kweli. Hata Mzee wetu Ruksa atashangaa kutolewa ruksa za aina hiyo akipata hii kali.

    Leka
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mkuu Paka huyu bwana au hawa wabunifu wamejaribu tu kuonyesha kwa ucreative kuwa nchi ipo katika status gani ya kiuchumi na haireflect moja kwa moja na real situation bali kinachoreflect hapo ni idea tu. Ni mtazamo tu!
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli kwa Mugabe.
     
  15. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii picha nafikiri ni ya kuchonga, hata kama wamachinga wamefanikiwa kuingia, mnnunuzi atanunuaje? Au madirisha ya ndege za Zimbabwe huwa yanafunguka kama ya magari?
     
  16. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    propaganda za nje...haingii akilini...:(
     
Loading...