Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe-Mbogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bubu Msemaovyo, Jul 4, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutamkumbuka sana shujaa huyu! kumbuka leo hii Afrika haina hata kiongozi mmoja mwenye kuthubutu kusema lolote against UK and Amerika hata kama wamekosea.Wote wamekuwa bendera fuata upepo.
    Wameuza utu,Wameuza nchi zetu,Wameuza haki zetu,Wamegeuka kuwa vibaraka!!! na wengine wamekuwa ni wasemaji wa mataifa haya!!

    Kumbuka uhuru wa nchi nyingi za kiafrika haukuwa habari nzuri kwa mataifa haya.Mpaka leo bado tunayashuhudia haya! bado wanataka kututawala,bado wanataka kutunyonya,bado wanataka kutuongoza,bado wanataka kutuchagulia yapi tuyaseme na yapi tusiyaseme!!

    Kweli tutawakumbuka sana waasisi wetu! hawakufanikiwa sana kiuchumi lakini walisimama imara kuulinda utu wetu!

    Wembe.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Bila kupindisha (kumung'unya)maneno.

    Robert Mugabe laments 'brutal and barbaric' death of Gaddafi
    Zimbabwe's president Robert Mugabe has told a meeting of the UN General Assembly in New York Nato's action in 2011 had contributed to the death of Libyan leader Colonel Gaddafi.

    The 88-year-old spoke haltingly as he condemned the death as a blow to the whole continent of Africa

    Video ipo hapa BBC News - Robert Mugabe laments 'brutal and barbaric' death of Gaddafi
     
  4. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zanu PF babu almaarufu kama Jogoo ndie mbabe na mwamba wa Africa aliebakia
    eeh mwenyezi mueke lau miaka kadhaa huyu mtu azidi kuwaambia ukweli wanajifanaya mabwana wakubwa wa dunia
     
Loading...