Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe: CCM will never call him a "Dictator"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Oct 12, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kuna dalili hawa die hard wasioweza kubali kuwa wanaweza kufa bila kuwa marais hata kwa saa moja kuamua chukua ushindi bila kura.Dalili zinaanza onekana kwa watu wengi wengine wana CCM wenye nafsi kubwa ktk chama wakisema kuwa .Chadema isitegemee pea dola, wengine wakisema 2015 kamwe CCM hawatotoa nchi, na maneno mengine km ya akina wasira, Nape na wengine kama mstaafu Shimbo.Hii ni dalili hawa jamaa,wanaweza kuja na option ya kijinga kama ya Kenya na Zimbabwe.Je nini mawazo ya watu kwenye hili?
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Embu kabla hujapost fanya edit kuna makosa mengi ya uandishi kwenye hii post,alafu upunguze speep kwani unawahi wapi?
     
  3. m

    mdunya JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hueleweki!
     
  4. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    ****!!! leta hoja za kueleweka kijana
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kwanini unatoa mifano ya Zimbabwe na Kenya hutoi mifano ya Zambia au Malawi? Wewe lazima ni mwanachama wa magamba uliyejua kuwa chama chako kitashindwa hivyo kuja na hiyo option ya kijinga!! Ujue kuwa Zimbabwe wao walimwaga damu kupata Uhuru wao sisi hatukufanya hivyo ingawa sasa ndio damu inamwagwa na serikali ya ccm!! Ni ujinga kusema kuwa hawawezi kuachia dola wakishindwa kwani huo wajue ndio utakuwa mwisho wa amani nchini!!
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu yuko nasi. Watajishitukia wako nje ya mjengo.
     
  7. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    humu JF Kuna wajinga wengi sana. mleta mada ameleta mada nzuri sana. hata mimi nimewasikia wana ccm wakisema 2015 hawawezi kushindwa. ukiwasikia wanaongea kwa uhakika kabisa. sasa ni lazima ujiulize wana mbinu zozote chafu watazotumia 2015 ili wasishidwe? mtu akileta mada jaribu kuisoma vizuri na sio kukurupuka na kusema ni magamba. vyama kama ccm hua vina njia mbalimbali za kushinda. nina jamaa yangu yupo zanzibar anasema tangu 1995 chama cha CUF kimeshinda. lakini mpaka leo hii ccm bado inaongoza. jiulizeni mbinu zao.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa wana hofu na CDM na si haba kusikia hata viongozi wa dini zinazotumika na CCM, wana wanaotoka katk kundi la viongozi wanasema wazi hawataipa CDM nchi, na wengine kama polisi.Wanasema wazi kuwa hwataipa CDM nchi.Wanasema wataishia ubunge tuu n aikibidi hata ubunge nao watanyang`anywa.Kama vile wao ndio wanaamua kutoa uongozi wa hii nchi au kuzuia.Ni wazi watafanya vituko ili ije serikali ya umoja wa kitaifa.Yangu macho, kama nalo hili halitaingia katk m4C na bungeni km issue ya kukamua hela NSSF CCM watafanya hatari sana.Nadhani yale wanayoweza katizwa mapema ili wabadili hii mitazamo una uwezekao tukashtushwa na chaguzi.Bahati suala kama la Vurugu na kuandaa makundi ya Vurugu,limewaanika CCM na hivyo kupunguza uwezekano wa upinzani kushitakiwa kwa makosa ya kibinadamu.CCM walishapanga hayo mazingira.
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mimi si mwandishi by profession .Makosa ya uandishi si issue sana ktk forum kama hii.Ingekuwepo ya forum ya waandishi wa habari kwa ajili ya kujadili skills za uandishi.Basi huko pangekuwa mahali pake kuangalia hadi nukwa.
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Amen..!Hicho ndicho kinafanya nchi iende ,bila hivyo watanzania wana mashakamashaka na vitu vingi sana.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mgabe kaingiaje kwenye habari yako mkuu?. mia
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mugabe baada ya uchaguzi na watu kupiga kura na matokeo hayakuwa upande wake, aliyapiga chini na kuchukua ushindi.CCM walikuwa wasuluhishi Zimbabwe na kenya, na Zenj huku wao wakiwa na udau, sasa ni wazi wanaweza opt njia hizohizo.
     
  13. a

    aboubakar hussein Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi ni mbinu na kupanga ni kuchagua sio kila mwenye macho anona wengine ni urembo tu ila hawaoni kabisa, Mbona watu hawajiulizi pamoja na yote yaliokua yakiendelea Arumeru lakini cdm walikuja kuchukua Jimbo? Ushindi ni mbinu tu.
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hivimagufuli alijadili nini na Tvangirai?Wakati CCM iki msupport Mugabe na huku ikiihujumu CDM.Sijui nagulizwa CDM ikishinda itakuwa tayari iachia nchi?
     
  15. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    upo sawa kabisa hoja ni ya muhimu mtu anaposema kuwa msitegemee wapinzani kuchukua nchi maana yake nini kuna hila mtoa mada yupo sawa ila ni kweli kuna tatizo la uandishi hili JF tuangalie hoja.
     
  16. Zatara

    Zatara JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Achana nao kaka wapumbavu wanajadili vitu vidogo vidogo kama hivyo na kamwe si ujumbe
     
  17. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Sijui kwanini wana CCM wanakuwa mzigo namna hii, wakati watu wenye akili timamu wanapa hadi homa ,kwa jinsi CCm wanavyorisk nchi bila kujijua tupo ktk delicate situation.Yaani bado wanaringa ringa ktk petrol na kiberiti, huku wakipiga makelele kuwa ni haki yao kufuta sigara kiasi wapenacho.
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kwani umewahi elewa?
     
Loading...