Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe azimia! Alazwa aghakan!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Typhoid, Feb 21, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya hotuba ya mkuu wa shule ya kiminyio kuwa ndefu ktk mahafali ya shule, mugabe akashikwa na usingizi! Aliposhtuka akakutana na sauti ya wanafunzi ikiimba"this is the time to say good byyyyyye this is the time to say good byee!" jamaa akajua amisha pinduliwa upreidaa akazirai! Yuko hoist mda huku!
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh ! Anaishi kimachalemachale kama ana bangi mfukoni,kaunta ya police post.
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ya TB JOSHUA YANATIMIA
     
  4. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu hii Kali kuliko dawa ya sikio!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh ipo siku atazimia kweli
     
Loading...