Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe amepata makengeza!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Apr 22, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    slide_20633_267307_large.jpg
    Hapa inaonekana Mzee mzima udenda. Yaani ameshikwa na hisia za kikubwa!
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hata apofuke hakuna neno as long as ana courage na sauti ya kuwaambia wanyonyaji "shape up or ship out"mi naona poa tu....

    Sioni kama ni makengeza bali ni macho ya kizee yakiangalia kimapenzi.....l.o.l:rant:
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ANGEKUWA DR. SLAA HAPO YANGEKUWA MENGINE.....manake kwa wake za watu hajambo
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukimwangalia vizuri Mzee mzima utaona hata nywele zake simesisimka, kama vile zimepata umeme!
     
  5. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mahesabu, uchaguzi ulishapita na zile propaganda za kumchafua Dr. Slaa hazikufua dafu, tafuteni sababu zingine, kwa hilo la wake za watu unafanya majungu. Usimwongelee Dr. Slaa pekee, hata wewe mkeo akikuacha kwa ulevi, lazima ataenda kwa wanaume wenye uwezo wa kumtosheleza mahitaji yake.
     
  6. T

    THE DAR BAR Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni salaam kwa dk slaa, na mbuge wake wa jimbo la ubungo huyu Diwani wenu wa kata ya sinza anakitia aibu chama na anakatisha tamaa
    kwa wapiga kura yeye anapenda pombe kuliko kazi hakuna jambo la maana analosimamia zaidi
    ya magomvi ya kwenye Bar mkalisheni huyo atatutia aibu 2015 tafadhari bwana mnyika fanya hivyo bwana anatuboa huyu kijana
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Huyu Mugabe seems to be your "favourite"?

    [​IMG]
     
  8. z

    zayat JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutamani sio kula
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yaani yaonekana lile vagi la Gono limekwisha sasa...........love really conquers it all..............................

    [​IMG]
     
  10. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Afadhali amwangalie mke wake kwa jicho la mahaba kuliko angemuangalia mtu mwingine

    HE IS TRULY AFRICAN SON
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwani we mke wa mtu? maana inaelekea unamjua sana
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usiseme kwa sauti asije kusikia
     
Loading...