Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mufti Zanzibar-Waislam someni acheni kulalamika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Feb 25, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mufti Mkuu wa Zanzibar amewataka Waislam wasome Kama wenzao wakiristo na waache tabia ya kulalamika kuonewa kwa kukosa nafasi katika nyazifa mbalimbali.

    My take.

    Nashukuru kwa kiongozi wa kiroho kukiri kwanza uzaifu wao wa kulalamika kuhusu kuonewa wakati kumbe ukweli wanaujua angesema hayo kama mzee ruksa kule Muslim university Moro angechapwa vibao ila kwa kuwa ni....... hakuna swali



    Nawasilisha
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngoja aje Faiza na Ally Kombo hapa ...
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kajifunze kiswahili kwanza ndio urudi,sio "uzaifu"bali ni "udhaifu"
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu kasema UKKWELI mtupu hongera zake
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    amenena vyema.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Mufti wa Bakwata au wa wale wengine? Nina mashaka hii kauli inaweza kuwa challenged
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Dont be vague, say
    1. punguza muda watoto wanasoma chuoni/madrasa(saa nane mchana hadi kumi na moja jioni kila siku isipokuwa alhamisi na ijumaa)

    2. Vetting viwango vya ufaulu wa walimu wa madrasa.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    A real man with two balls hanging between his legs always know his enimies.
    Adui mkubwa wa jamii ya kiislam ni 'UJINGA'.
    Wazazi wanapuuza jukumu la kufuatilia mwenendo wa masomo na maendeleo ya taaluma ya watoto wao alafu kwenye mitiani wototo hao wakifail wazazi wanaanza kulia lia na udini pasi kuzingatia kuwa 'mtu huvuna alichokipanda'.
    An empty head is devil's workshop.
     
  9. FKM

    FKM Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mufti Mkuu wa Zanzibar amewataka Waislam wasome Kama wenzao wakiristo na waache tabia ya kulalamika kuonewa kwa kukosa nafasi katika nyazifa mbalimbali.

    My take.

    Nashukuru kwa kiongozi wa kiroho kukiri kwanza uzaifu wao wa kulalamika kuhusu kuonewa wakati kumbe ukweli wanaujua angesema hayo kama mzee ruksa kule Muslim university Moro angechapwa vibao ila kwa kuwa ni....... hakuna swali

    Ni vyema kama amelitambua hili, kwenye shule za Kiislamu walimu wa "Arabic Language na Islamic knwoledge" wapo mpaka watano, ila walimu wa masomo ya kisekula kama Biology, hesabu, physics, chemistyr nk hawapo na ni jambo la kawaida
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia hijabu,vikofia vya ajabu ajabu,madrassa etc vipigwe LIFE BAN
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,385
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Mods kawapiga Ban waliochangia mada moja iliyosema " shule nyingi za kiislamu za shika mkia" juzi like 2 weeks kawafungia wote hapa JF, sasa Mufti kasema waislamu wasome wanafeli, wawafungulie..... UKWELI THEY HAVE TO DIG IN SIO MADRASSA kila siku....


     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaongea vizuri ndugu yetu!ushauri mzuri
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Bora kawaeleza kwa uwazi kuwa adui yao mkubwa ni elimu duni labda watasaidika
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MS,FF,KINGXVI wamepigwa LIFE BAN.Huu ni ulingo wao!
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapi Malaria Sugu?...
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,197
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    kwa mtazamo huu hata udini hautakua na nafasi hongera mufti
     
Loading...