Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mufti jiandae kuoteshwa jagi la dawa ya kutibu magonjwa sugu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jasho la Damu, Mar 29, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haya WATZ kumekucha sasa.
    Tulianzia loliondo kusikia, kuona, kuamini na hatimaye kunywa kikombe kinachotibu magonjwa sugu. leo hii tunaanza kusikia huku wakituambia tuamini na kufika kunywa dawa ile ile kwa bei ile ile huku ikitibu magonjwa yale yale huko TARAKEA,MBEYA na TABORA.
    Wasiwasi wangu ni jinsi gani watanzania tunavyoburuzwa na iman haba ambazo zinapandikizwa na baadhi ya wezi wachache ktk serikali yetu ili tusahau kujadili mabaya yao waliyofanya na tukimbilie kwenye dawa.
    Ili kutuvuruga kabisa
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hivi vikombe sasa ni balaa, kila mtu ataoteshwa sasa. Lakini kwa idadi ya watu wanaopata vikombe inaonyesha tuna wagonjwa wengi.
     
  3. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    DUUH HII BALAA SASA, KILA MTU AMEOTESHWA?:lol:
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mbona mada na taito havifanani?!
     
  6. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  7. K

    Kivia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imani ya kikiristo imevamiwa na makanjanja, ndo mana kila siku waumini wanahama huku na huku wakitafuta makanisa ya miujiza wakidhani miujiza ndio dini huku wakisau kuwa hata wachawi wanamiujiza. Wakuu wa makanisa wengi matapeli wakiibia wafuasi wao, matunda yake ndio haya-DECI, BABU LOLIONDO,Bibi tabora, dogo tarakea, mbeya, mzee wa upako, kakobe, mwingira nk. Wote hawa njaa na wezi tu na wanawaibia wajinga.
     
  8. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sielewi,title nyingie,maada nyingine,it real sucx!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mufti? Wanaooteshwa si ni wa dhehebu fulani tuu?
     
  10. S

    Smarty JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mkuu hii taito yako na maad mbona hafifanani? au we uko interested na kuona wangapi wameview thred yako??? mufti hawezi kuoteshwa kwa Mungu hasemi uongo kuwa hataleta mitume wengine zaidi ya 25 waliopia enzi zile.
     
Loading...