Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mufti Issa Shaaban Simba Atangaza Vita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 26, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lini? Tarehe 25/03/2011

    Wapi? Viwanja vya Biafra, Kinondoni.

    Alisema nini?



    • ameamua kuvunja ukimya na kuwaambia waislamu kote nchini umefika wakati wa kufanya mashambulizi dhidi ya watu ambao watabainika wanawakandamiza waislamu na uislamu nchini
    Kulikuwa na pumba zozote kwenye mawaidha ya Mufti?
    Ndiyo. Zilikuwepo.
    pale aliposema ati waislamu ndiyo walisimama kidete katika kuhakikisha watanzania wanapata uhuru wao na walijitolea kwa hali na mali ikiwemo kutoa vijiwe vyao vya kahawa kwa ajili ya wapigania uhuru.

    Chanzo cha habari hii ni wewe Jerusalem au ? Maana Angalia usije ukapigwa ban!! ohoo!

    Yerusalema niko smart. Sipendi majungu, na siku zote niko updated na mabreking news. Hii habari nimeitoa gazeti la Jamba Leo. ukurasa wa 5, culumn mbili za upande wa kulia.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Hili nalo limeanzishwa lini? Lipo nalo kwenye orodha ya mkuu wa posta? IF so kesho naandamana kulipinga
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    halahala kidole na jicho jamani
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,we mkali Jamba leo tena?
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol::lol::A S 41:
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Source ya hilo gazeti nadhani HAKUNA GAZETI TAJWA KWA JINA HILO, umeleta mada vizuri lkn umepotoka na kuharibu.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ngoja nimalizie fegi yangu nitakuja kurekebisha badaye. nahis kuna taipingi era.

    lkn usifikisri huu ni udaku
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Ni vita vya wao wenyewe nadhani....
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Muwe makini sana hususan mnapojadili haya masuala ya kiimani. Kwani ni khatari sana haya. msifanye mzaha
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Ama kweli wahenga walisema 'jasiri haachi asili' wote tunajua msingi wa itikadi ya huyu mtu ni ncha ya upanga, hivyo sasa anawakumbushia wafuasi wasisahau asili yao, ya visasi.
    .
     
  11. Mch.A.Mwasapile

    Mch.A.Mwasapile Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi namfahamu Mufti, akishapuliza cha Arusha hutumia tumbo kufikiri badala ya Ubongo
     
  12. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Angalia 'kiwingereza' chao sasa:


    [​IMG]
     
  13. Mch.A.Mwasapile

    Mch.A.Mwasapile Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    = ilmu + bangi
     
  14. Mch.A.Mwasapile

    Mch.A.Mwasapile Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwahahahaaaa Gazeti la Riz1 & Co hili
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Akale kashata tu na kahawa!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    toka asubuhi natafuta fegi man!!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Hata wengi waao waliopo hapa JF wapo chali
    mafano mhogo mchungu na salma
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Insubstantial:nimekataa:nimekataa:nimekataa
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    i repeaet this os noet udaku. kama kazeti ala Jamnabo Leo ni la udaku sawa.
     
  20. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe mufti anavuta fegi!
     
Loading...