Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muendelezo wa Zitto Kabwe Kuasi chama?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 1800, Aug 27, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo Zitto Kabwe aliahidi kuwepo kwenye mkutano wa M4C hapa mjini Morogoro,katika hali ya kushangaza Zitto hakuweza kutokea mkutanoni japo aliahidi kutokea hata kama angechelewa,cha ajabu zaidi hata mawasiliano yake yalikuja kupotea mwishoni kutokana na kauli ya Dr Slaa!tunamshukuru kipenzi cha watu J.J.Mnyika,pamoja na uchovu na majukumu aliyokua nayo mchana mjini Dsm,ila alihakikisha amefunga safari na kudhuria M4C hapa Morogoro!Zitto tunapenda kujua huko pamoja nasi au wewe ni kenge ndani ya msafara wa Mamba?wana Chadema wengi hawana imani tena na wewe!na mbinu uliyotumia kupotezea mawasiliano mwishoni wakati ulihaidi kuwepo mkutanoni ni utoto wa hali ya juu
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu anapima upepo ni wapi akagombee urais
     
  3. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyu nikenge
     
  4. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha2jui kilichomsibu so nibora 2subiri kauli yake kwanza kuliko kuanza kujaji nw,
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pigen kimya tu. Mnafiki hana rafiki.
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu hatujuhi kilichomsibu,ila wengi mkutanoni walikua wakilalamika huyu mtu mienendo yake inatia shaka sana siku hizi,na kwenye harakati mbalimbali za chama haonekani,amekua ni mtu wa kujitenga!watu wamechoshwa nae!hii ya Morogoro leo si mara ya kwanza!
     
  7. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm na jazba zetu tusipojisahihisha, itatughalimu. Tunapenda kulaumu sana. Zitto kwa upande wangu namuona kuwa ni mtu makini ambaye hupima jambo kabla hajachukua hatua. In short the guy is real wise. Tutamlaumu sana zitto lakini huyu jamaa ni bonge la kiongozi siyo vilaza wetu akina mbowe na slaa ambao wamejaa umimi, ukabila, roho mbaya na uuaji. Yanakuja ya ulimboka sasa ndipo mtakapojua kuwa cdm ni chama cha aina gani. Wanadhani watawin kwa kuchezea maisha ya watanzania na kuogea nuksi zao kwa serikali. Yetu masikio tusubiri watu kuumbuliwaaaaaaa!
     
  8. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa sana
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zitto siku zote ni mguu mmoja ndani na mwingine nje hasa ikizingatiwa anavyoteswa na malengo yake fichi ya kutaka awe rais wa Tanzania. The boy is now a liability to CDM. Boot him out just soon.
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kajipange upya urudi kuchangia upya,usiwe kama the headless chicken!sidhani kama CDM wana watu wa aina yako wasioweza kujenga hoja ila kutoa michango yenye viroja!
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unamtetea mumeo huyo kwanini useme unaudhuria kikao then uzime simu unafikiri Dr kusema Zitto tumemsubiri lakini kwasasa hapatikani, hiyo ndio kiongozi makini unayemsemea wewe au umetumwa?
     
  12. P

    Penguine JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 952
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Kwenye mstari wakwanza mpaka wa tatu uljanza kuchangia vizuri sana na kuonekana una zinga la hekima na busara, mtafiti na mchambuzi lkn mistati inayofuata baada ya hapo umaamua kuonesha rangi yako ya mawazo chakavu


     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ZITTO hakukosea bila shaka ,kwa sababu mkutano haukua halali kutokna na kutopata kibali cha polisi
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zitto si wa kumuamini tena.........!
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Slaa naye kachemka kwa nni asememe hadharani, kuwa mawasiliano ya ZITTO hayapatikani, hizo ni siri la ndani hakupaswa kusema kwenye jukwaa, hapo ni kuendeleza majungu.
     
  16. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taratiiibu mkuu, tuvute subira. sioni haja ya kumsakama dizaini hiyo sasa hivi. tusubiri tuone, kama itakuwa hivyo, ndo utakuwa wakati mufaka wa kumshutumu. kwa sasa mi naamini bado ni mwenzetu.

    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike waachane na hili li-serikali la ccm MAJAMBAZI/MAFISADI/MANYANG'ANYI.
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama alisema kuwa Leo Tunategemea kuwa na Zitto kabwe watu wakisubiri uliotaka adanganye umma kuwa zitto anaharisha? Dr kafanya jambo la maana kwa kuutangazia umma kwasasa Zitto apatikani.
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulishasikia Zitto amehudhuria mkutano hata mmoja wa M4C? kwanini tusiseme si mwenzetu?
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi CDM wanahofia nini kutokuwepo kwa ZITTO katika mikutno yao? kwa nini wasitamke kuwa hawamtaki badala ya kumumunya maneno.
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    Ficha upumbavu wako..kama wananchi waliaidiwa kuwa zitto atakuepo na hajatokea kwanini wasiambiwe sababu za kutokuepo.!!!
     
Loading...