Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muendelezo wa Kesi ya ubunge Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by agwedegwede, Oct 27, 2011.

  1. a

    agwedegwede Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kesi inayomuhusu Mbunge wa Arusha mjini Mh. Lema imehairishwa kwa mara nyingeine kutokana na kutokuwa na spika za kutangazia ili watu walio nje wasikie na ukumbI kuwa mdogo kutokana na wingi wa watu.

    Hakimu amehairisha kesi mpaka kesho na ameagiza utafutwe ukumbi mkubwa. Watu wamejitokeza kwa wingi sana na kuzua taharuki.

    Nawasilisha.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukumbi mkubwa wakafanyie pale nhc, au walete Dar mlimani city
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wafanyie Uwanja Wa Sheikh Amri Abeid au NMC
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watabana lakini mwishowake wataachia tu, hata Gaddafi alibana lakini mwishowe aliachia.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakafanyie NMC kwa kutumia spika za matangazo!
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ccm kirumba je!!!
     
  7. Z

    Zenji Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waihamishie Bwawani ukumbi wa Salama, Zanzibar.
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Time will tell
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    wanahangaikaaaa wakati AICC ipo jirani hapo
     
  10. m

    moshijeff Senior Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwacha wa taifa kesho hakuna mechi i suggest kesi ifanyikie pale tunajivunia nguvu ya umma na sio mafisadi kama hawawezi taifa fn viwanja vya NMC vitatutosha tukutane pale
     
  11. y

    yaya JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu kwa taarifa, ila next time kuwa muangalifu kuhusu usahihi wa maneno yenye kutiwa rangi nyekundu. Ili wanaotaka kujifunza kiswahili nao wapate mafunzo sahihi kupitia JF. Neno sahihi ni ahirisha.
     
Loading...