Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mudavadi ni project ya kibaki

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by princeamos, Sep 1, 2012.

  1. princeamos

    princeamos Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habazi za kuaminika nilizo zipata nikwamba Musalia mudavad amekula mahela mengi ili awachanganye wakenya huyo jamaa anatumia na KIBAKI,UHURU,RUTO,lengo haswa nikuhakikisha kwamba Raila haingii ikulu.
     
  2. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hoja hii yako ina maana Amolo tinga yuko kwenye njia panda wakati huu. Chama chake kimeopoteza magwiji ambao wangemsaidia RAILA kunyanyua kura kuingia ikulu. Hapo bonde la ufa, Ruto ndio msema yote. Mudavadi yuko mbioni sehemu za magharibi. ODM imebaki na kosgey ambaye alipewa afueni na ICC na asipochunga atabaki kukosa ushawishi na kushuka kiwango kama cha mwanachama tu.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kama alichoandika Miguna Miguna ni kweli hata robo tu, hakuna tofauti yoyote kati ya Kibaki na Raila.

    Umesoma "Peeling Off The Mask"?
     
  4. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyu miguna kama waswahili wanasema, mgalla muue lakini haki mpe. Bado miguna analilia marupurupu yake kutoka kwa pm. Ndio kusema hata akaingia uongozini, watu watalazimishwa kulala njaa.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Hivi Raila tangu awe PM kuna lipi la maana alilofanya anaweza kulisema hili nimefanya mimi na chama changu?
     
  6. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndio hata najiulia mimi ikizingatiwa ni serikali ya mseto na mamlaka yake PM inavyoidhinisha katiba mpya ni kubwa. Kwa sasa niseme sioni lolote amefanya isipokuwa kulilia haki za binadamu.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kulilia haki za binadamu hata mie Kiranga nisiye nyota wala unyoya serikalini naweza.

    Nilivyomsoma uhasidi wake na uafriti lukuki naona na yeye muuza maneno tu.
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiranga,

    greetings to you mkuu mwenzangu.

    I believe you are asking this question genuinely and I'm inviting one of our new members who
    I know personally to come answer you on this one.

    DonBen please do me the honors of enlightening Mkuu Kiranga on this matter.

    Ab-Titchaz
     
  9. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kweli ni muuza maneno, wakati huu nashindwa ni mbinu ipi chama itatumia kuingia ikulu?!
     
Loading...