Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda wa mapacha watatu umewadia...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 16, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Baada ya kurejeshwa kwa chenji ya Rada nchini ambayo imepangwa 'kununulia' madawati,muda umefika kwa mapacha watatu-EL,AC na RA kushughulikiwa.Taarifa zilizonifikia zinabainisha kuwa wakuu wa nchi walikuwa wakisubiri kurejeshwa kwa chenji ili kila pacha awe na jambo lake linaloonekana wazi mbele ya wananchi.

    Wakati EL akihusishwa na Richmond-Dowans,RA hatoki kwenye Dowans na KAGODA;AC anakabwa koo na Rada.Kwa mpangilio huo,taarifa zinadai,hakuna atakayesalimika.Mkurugenzi wa Mashtaka nchini Eliezer Feleshi tayari alishakabidhiwa mafaili ya mapacha watatu.Ni muda wake muafaka sasa kuchukua hatua.Rais wetu Kikwete na asimwingilie.

    Picha inaanza..
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna haja ya kuendelea na upelelezi wakati ushahidi wote upo..yaani ni fungua kesi, kamata, hukumu, weka lupungo..kazi kubwa iliyobaki sasa ni kufikiria ni miaka mingapi wakae lupango..i suggest 30yrs.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wao ndiyo wenye serikali nani atawashughulikia? Kikwete ni Mwajiriwa wa hawa mapacha
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    An old story,jamaa anaota huyu, hakuna wa kuwanyooshea kidole hao mapacha!
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kikwete si ameapa kuilinda katiba bila woga wala upendeleo? Rais hamwogopi mtu...
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Day dreaming! Lowassa hahusiki na Richmond [ rejea kauli yake aliyoitoa kwa JK kwenye kikao cha NEC Dodoma, haijawahi kukanushwa].
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mbona umemsemea Lowassa tu? Kwa taarifa yako,Lowassa ni fisadi aliyetukuka,msanii wa Shahada..
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe una shahada ya madrassa! Hakuna wa kumzuia Lowassa kuingia ikulu 2015.
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni ndoto tu. Nani mwenye ubavu huo
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mapacha wana mboga kikwete ana ugali ukimwagaa tu na mimi namwagaa... katika mchezoo hakuna sadakalawe.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aliapa na kuitetea katiba kwenye kitabu tu mkuu! Kikwete is not the man of action at all!
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe ni msemaji wa Mahakama na unawezaje kufikiwa na taarifa hizo? kama nani yaani. Ni vyema na wewe ukachunguzwa kwa kuingilia vyombo ya dola.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona leo unaota mchana mchana siyo. Usiku ulikuwa lindo, ebo!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu tuambie atatumia mbinu gani iliyokufanya uamini kuwa Lowassa kuingia ikulu 2015?
     
  15. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kwa mfumo tulionao wa kutizama matumbo yetu hakuna hatua yoyote itakoyochukuliwa hapo
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mali bila daftari hupotea bila kujua. JK bab kubwa, wasiyomkubali ni majungu yao tu. Katika changamoto hizi za kidunia JK kajitahidi sana, na sioni mwingine wa kuweza kkabiliana na changamoto kama za mtiksiko wa uchumi duniani, mabadiliko ya kisiasa, majanga yasiyo ya kujitakia kama Mafuriko, ujambazi, uhuru wa vyombo vya habari uliopita kiasi na mengine mengi. Hebu tusubiri hiyo 2015 then atakayekuwa amechukua nchi tuone kama hataomba kuondoka pale magogoni.


    KILA LA HERI JK kuelekea kutupatia Katiba Mpya.
     
  17. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Eliezer Feleshi? Hawezi kumshughulikia msukuma mwenzake AC atawaweza EL na RA? Na hawa huwezi kuwashughulikia labda uanze na JK!
     
  18. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Under the leadership of kikwete, forget about that point! Labda kikwete awe ametoweka dunian!
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    JF tupo wa kila aina humu.Take care!
     
  20. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hizo ni ndoto za alinacha. Hilo la kuwashitaki hao mabwana halitakuja kutokea kamwe. Inaonekana wewe huujui huu mfumo vizuri, hakuna anayeweza kumshughulikia mwenzake hata siku moja. Ngoja mpaka 2015 nguvu ya umma itakapoingia madarakani.
     
Loading...