Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda umefika na sisi TZ tuanzeni Revolution

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo80, Feb 21, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda wa kuanza Revolution Tanzania uanze sasa huo Mchakato wa kuwafukuza Mafisadi. Tuacheni ujinga Watanzania wenzangu kwanini wenzetu waweze sisi Tushindwe. Mikakati ianze ili Mwanzoni mwa March Tuanze njia ya Kujikomboa, Tayari nasikia kuna baadhi ya Watu wameshaanza kuchapisha Makaratasi ya kuhamasisha mchako na page ya facebook na Twiter zinaandaliwa kuhamashisha Watanzania kuelekea kwenye njia ya UHURU. More to come, Fisadi Kikwete na wenzake wakae mkao kunyolewa
     
Loading...