Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda si rafiki tena

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Buza, Sep 30, 2012.

  1. B

    Buza Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watangazaji wengi wa radio na luninga wanapenda sana kutumia msemo huu, "muda si rafiki tena" wakati kipindi kikifikia mwisho wa muda wake uliopangiwa. Je wataalamu msemo huu ni sahihi, Naomba ufafanuzi.
     
  2. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Muda ukipita umepita hauwez kurudisha tena.
     
Loading...