Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda sahihi wa uchumba ni upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fungo N., May 24, 2011.

  1. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilibahatika kuwa na m penzi tangu 2006,ambapo pia nilifaulu kuendelea na kdt 5 na baadae chuo na sasa nahitimu mwaka wa 3,wakati wote huu 2mejitahidi kuwa wapya kila mwaka na bado 2napendana.HOFU yangu ni kwamba lengo nataka 2fikie azma ya kuoana lakini naogopa kuwa tutawahi kuchokana mara baada ya kuanza maisha.Naomba ushauri
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh! Mtawahi kuchokana kisa mmedumu muda mrefu au unamaanisha nini? :nono:
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mtachokana mapema yote hii fikiria baada ya miaka kumi itakuaje!!Haya harakisheni ndo ili kuchokana kuje wakati mshafungwa pingu!!!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    itabidi muendelee kujitahidi kulifanya penzi lenu upya kama mlivyokuwa mnafanya.....jiulize tu maswali,by the time unamaliza utajua kama unamuhitaji huyo kama mke au la.....manake sioni hiyo hofu ya kuchokana ina uhusiano gani na kwenda hatua nyingine kiuhusiano kama mnapendana kweli.....!
     
  5. S

    SAMWELY Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kwel mnapendana hamtachokana
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera mpendwa hadi kufikia hapo mlipo na naomba usitangulize swala la kuchokana endelea kulifanya penz lenu liwe jipya kila kulicha na muweke mungu mbele ktk mambo yenu, kila mtu awe na upendo wa dhati kwa mwenzie na muheshimiane hakika mkifata hayo mambo hamtachokana na mda sahihi wa uchumba ni ule mda mtakaokuwa tayari wewe na mwenza wako kuanza maisha mapya na mkakubaliana
     
  7. L

    Luveshi Senior Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuchokana kwenye ndoa kupo na ndoa inahitaji uvumilivu sana .........
    pia uchumba usizidi zaidi ya miaka miwili zaidi ya hapo itakuwa ni uchumba sugu.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    kama ameshaanza kuhisi watachokana mapema bc ujue yy ndo anataka kumpotezea ashamuona wa kawaida.
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    si ndo mwafahamiana uzuri, km mnaishi mbalimbali miaka hyo ni michache sn
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usiogope kuingia kwenye ndoa kama upo tayari kwa hilo. Kikubwa unachotakiwa kujua ni nini maana ya ndoa na kama mwana ndoa wajibu wako ni nini! Ukishajua hayo hakuna kuchokana kwenye ndoa. Kwani wewe umeshawahi kumchoka mshikaji wako? Karibu sana na All the best!
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani once you are engaged na hamna kinachowazuia kuoana why keeping all those years? Kwa sababu uchumba si mahala pa kuangaliana tabia! Unatakiwa umchunguze mtu kabla hujawa na uchumba nae kwani uchumba una involve lots of people including parents.

    Na si vizuri kumchumbia mtu kama kigezo cha kumfanya awe kifungoni. Mchumbie mtu kwa kuwa uko tayari kuoa. Kuna wengi kwa sababu ya kutokujiamini akimpenda mtu tu basi mpaka kujitambulisha kwa wazazi eti nataka kuoa.

    Kuna rafiki wa dadangu alikuwa na mchumba for more than 10 years. Binti yuko dar na mambo yake safi sana, jamaa yuko Tanga sijawahi kumuoan so I don't know kama alikuwa na uwezo kifedha or not. Hivi navyoadika dada ni positive. Maana alikuwa na vi affair ingawa ana mchumba, na mchumba wake sijuhi kama alikuwa ametulia au la. Maana nasikia ni yeye mwanaume ndio alikuwa mgumu kufunga ndoa.
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhh! Alafu?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kama uko tayari
    funga virago anza safari

    kama unadhani bado na una
    duku duku fulani jipe muda

    maoni yangu ni bora mtu uwe single au
    partner/ bf/gf wa mtu kuliko kuingia kwenye
    ndoa kiusanii...
     
  14. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa ushauri wenu wana jf nitaufanyia kazi. fungo- udom
     
  15. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thank u stay blessed
     
  16. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    be blessed aisha asante kwa ushauri na kunipa moyo kila laheri
     
Loading...