Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muda muafaka wa tendo kabla ya ejaculation.

Discussion in 'JF Doctor' started by Aristolicius, Aug 31, 2012.

  1. A

    Aristolicius Senior Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    salam jf
    ningependa kujua ni muda gani ni wa kawaida kwa mwanaume anapoanza kufanya mapenzi hadi ejaculation(the minimum required time before ejaculation) .na pia swali linaoendana na hilo ni muda gani unaohitajika kumridhisha mwanamke(minimum time required to satisfy a woman during sex).
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Tarehe 10.09 wenzio wanafungua shule pia serikali itatoa mahitaji yote ya walimu kuondoa mgomo.
     
  3. A

    Aristolicius Senior Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naona baada ya kukosa jibu la swali,ukaamua ukumbushe kila mtu tarehe yenu ya kufungua shule, hii ni jf doctor kuna watu wenye taaluma zao na experience zao watatoa majibu ya kueleweka sio lazima kucomment kwa kila post hata kama hauna mchango.
     
Loading...