Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda muafaka wa DR Mwinyi kuachia ngazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by i pad3, May 30, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ndio muda mzuri wa hawa mawaziri wa Zanzibar kuachia ngazi walizo nazo huku Tanganyika na kwenda kujiunga na mashehe huko visiwani kudai uhuru wao na kupinga unyonyaji unaofanywa na waislamu na wakristo wa huku bara
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na mawaziri wenzake wengine wote wa kutoka visiwani
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na vp kuhusu Nahodha na Bilali?
     
  4. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Muungano ukifa na umakamu wa rais ndo kwishnei so Bilal, nahodha,mwinyi, pale hazina nk wakitaka kuja kutusalimia tutawaomba visa. Hivi kwanini hakuna hata waziri mmoja ambae anaongoza znz? tungetaka kudumisha udugu na kama kweli znz si nchi kwanini Maige asiende kuwa waziri huko? badala ya kumuacha huko Msalala akilalamika na kuwekeana mabif na Lembeli?
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio wote hao..
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamajua kabisa muungano ukifa itakula kwao..tatizo sio muungano tatizo ni kanisa ...
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Warudi kwao,hatuko tayari kuongozwa na wazanzibar!
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    warudi kwao wote na wale ambao wamejazana kwenye mawizara yetu ...hawa wanatunyonya na ni vinara wa kulia lia
     
  9. m

    mangifera Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti muungano wa wao kuja kututawala sisi lakini sisi kwao marufuku! Hata kukaa tu wanatuchomea nyumba na maduka na makanisa yetu! Muungano gani huu! Dunia nzima sijawahi ona kitu kama hiki! Halafu marais wao wanakuja kuchukulia uzoefu wa kuongoza huku kwetu! Kwa maoni yangu, muungano uvunjwe hata sasa! Bara hatutapoteza chochote! Sana sana tutafaidi kwa kuwakamua kodi na kuwauzia umeme na chakula!!
     
  10. B

    BOTOPLAM Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hiyo itasaidia!
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio maana naanza kuamini kwa nini watanzania kila siku wanaingizwa kwenye mikataba mibovu.....huu muungano gani hata taahira kichaa hawezi kukubali muungano wa aina hii .
     
  12. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini?
     
  13. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,455
    Likes Received: 2,643
    Trophy Points: 280
    Siyo Mawaziri tu hata Wabunge wao aka wawakilishi waondoke tusiwaone Mjengoni tena ili tuwe na uhakika kweli wanataka Zenji yao.
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitaamini kweli WanZanibar wanataka Zanzibar yao na sisi waZanzibara tubaki na Tanganyika yetu ni pale tu Wabunge wote toka Zanzibar watakapo achia ngazi nakuondoka kuacha nafasi hizo hapo ndio nitaona kweli wanachosema mengineyo wanafanya maigizo.
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huko waliko wanasikilizia na wanalia tu, maana wanaona ubwabwa wao unataka kupokonywa!
     
  16. M

    Murrah Senior Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa la wenzetu across the water ni unafiki na kuogopa. Mawaziri walitakiwa wawe mstari mbele kuwakanya au kuwapa support wenzao. Kama kawaida wamekaa kimya, hii inaasheria kuwa wanaunga mkuno vitendo vya kigaidi wanavyofanyiwa Watanganyika walioko Zanzibar. Je tukaamua kuachie vijana toka KITUNDA waingie kutafuta wapemba Dar hivi watajisikiaje!!!! Uwezo tunao sana ila hatujaamua. Kwa Maana hiyo Basi Mawaziri toka Zenji uonesha msimamo wenu either way.
     
  17. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bila hata ya kuhusisha mgogoro huu wa kuchoma makanisa........Mwinyi hapaswi kuwa Waziri wa Afya wa Tanzania.
    Hivi kweli, Dr. Kingwangwala anaweza akaenda kuwa waziri wa Afya wa Serekali ya Mapinduzi ya Zanzibar kweli?

    Halafu hata huo udaktari wake ni wa mashaka mashaka............
     
Loading...