Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda muafaka na nini cha kufanya

Discussion in 'JF Doctor' started by kitalolo, Jul 29, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanamke akitaka kupata mototo baada ya kuacha kutumia dawa za uzazi wa mpango,
    anatakiwa akae muda gani ndipo apate mimba? na wakati huo wa kusubiri afanye nini?
    nauliza hivyo kwavile nimesikia hayo madawa sio mazuri na yanasumu mwilini hivyo akiacha kuyatumia lazima apitishi kipindi fulandi ili mwili wake uweze kurudi katika hali yake na pia kutoa sumu mwilini.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    itapendeza aende kwa Daktari ampime ili ajuwe ametumia Dawa gani? huo ndio ushauri mzuri lakini kwanini asitumie kukwepa siku ndio njia bora ya kuzuia mimba isiweze kuingia kuliko kutumia Dawa za kuzuia mimba?mkuu.@kitalolo
     
Loading...