Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda kama huu kipindi cha Mungai na Prof. Maghembe.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fabian the Jr, Oct 7, 2012.

  1. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Katika pitapita yangu mtaani siku ya leo nmekutana na vijana wengi wa kidato cha nne wakizunguka huku na kule kusaka walau zilizovuja bila mafanikio, hali hii imenifanya nikumbuke miaka kadhaa iliyopita ambapo muda kama huu kulikuwa na pepa nying sana mtaan na watu walikuwa wanapata wakati mgumu sana kung'amua ipi feki ipi origino. Nakupongeza mama pale wizarani, walau umejaribu kuzuia huku kuvuja.
     
  2. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama itakuwa hivyo labda mambo yanaweza kuwa mazuri kwa kupunguza wasomi feki.
     
  3. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    staili hii inatuhakikishia kwamba div 0 zitaendelea kuwa nyng bt pia watakaoenda advance watakuwa n wale wenye uwezo.
     
Loading...