Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda huwa mnapata wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 7, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikijiuliza hili swali kila siku, Wana JF ambao mmeajiriwa maofisini, hivi huwa mnapata muda kweli wa kufanya kazi za ofisi? Na mada mnazoposti hususan za mahusiano huwa mnazipata wapi? Utafiti nilioufanya kupitia mtandao huu, takriban 500 JF members huwa wako online muda wote wa masaa ya kazi kwenye Jukwaa la mahusiano na Mapenzi. Je ni kweli kuna matatizo ya kimapenzi kiasi hiki hapa TZ?
    Leo pekee topic lukuki zimeshapostiwa kabla hata ya lunch time! Ndg zangu, tufanye kazi muda wa kazi, nchi yetu ni maskini, Ebooo!

    Wenu,
    HP
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Mbona wewe uko online?
    2. If you're not good at multi-tasking see me for a short course which may last you for 6 months
    3. Nchi hii sio maskini..nashangaa sana watu kama nyie wanaosema nchi hii maskini
    4. Hebu niambie muda wa kazi unaoujua wewe ni upi?
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ni multi-tasking kweli au longo longo? Isije ikawa unatumia 70% ya muda wako jukwaani na 30% kwenye kazi inayokuweka mjini, be warned!
    Mi nimeingia online kuwakumbusha watu wachape kazi japo kidogo!
    Samahani sana ....
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu umekosea situmii asilimia 70 bali natumia asilimia zaidi ya 200 na still na kazi nafanya sasa ndio maana nakwambia wewe kama hauwezi sie wenzako tunaweza njoo tukufundishe how to multi-task...halafu kazi inayoniweka......Be Your Own Boss....hapo nafikiri umenielewa...
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mapenzi si ndo yana-run dunia sasa..... Hapa PC pembeni makaratasi na peni. Kazi na dawa bana..!
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mi mda wangu huwa nautoaga kwenye saa..!! naamini nimekujibu vyema...thank you..ngoja nikaendelee kuperuzi zangu huko!!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ukiwa na kichwa chepesi lazima hili liwe gumu kwako....
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukiona hivyo ujue mapenzi hayana mda lakini kazi ina mda. Mia
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa michango yenu, lengo langu langu lilikuwa kuwakumbusha kuchapa kazi pia maana naamini kuna wengine wanazama sana mpaka kudeliver kazi inakuwa shida. Yumkini kuna watu wako foleni wanasubiri huduma yeye bado anapitia JF. Siyo mbaya ila tukumbuke na kazi pia.
    Ngoja niwahudumie watz wenzangu, ntarudi baadaye.
     
  10. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umetumwa na kiritimba?
     
  11. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mapenzi yako ndani yetu muda wote; tunalala nayo, tunashinda nayo na tunakuwa nayo popote. kazi haiko nasi, tunaifanya tu pale inapobidi huku tukiwa tumebeba mapenzi. upo hapoooooooo???
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nami nimo kwenye orodha ya watuhumiwa?
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mtuhumiwa namba 3....
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    kiritimba Na 2
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Wewe huo muda wa kufanya utafiti uliupata wapi????..............
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    swali zuri sana kareen!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    HA! mi sikubali MWONGOZO PLEASE!
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    mi napost ata nikiwa nafanya upasuaji pale hospito.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Madame KH, anatumia 70% ya muda wa mwajiri hapa jamvini kufanya utafiti na 5% kufanya kazi ya mwajiri na 25% kufanya biashara zake nyingine ili kumuongezea kipato.
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi nikichapa kazi zikaisha nikawa idle ndiyo naingia JF, ninahofu ya performance za watu kushuka kutoka na kuwa addicted na JF! Kama nilivyosema, siyo mbaya ila tuwe na kiasi :nerd:.
     
Loading...