Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muda gani unafaa kuoa au kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SirJoaz, Sep 2, 2012.

  1. S

    SirJoaz Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    coz ni hot story vijana wakikutana
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muda wowote ukiwa tayari kimwili, kiakili, kiuwezo bila kusahau umri urioruhusiwa na sheria za nchi.
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    U nailed it nicely.
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mchangiaji wa kwanza kamaliza
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wasichana wanapenda kuolewa wakiwa na umri usiozidi miaka 30
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa.
     
  7. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni pale tu umpatapo mtu sahihi wa kuoa au kuolewa nae.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Says who? Mi nawafaham wengi ambao wamesha vuka miaka 30 na wala hawajajiskia kuolewa.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Thread closed....!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ukishazeeka
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wengi wao ukikaa nao utagundua kichwani mwao hawana wazo la kuwa dependant kwa mwanaume na wanakuwa wana plan zao wao kama wao na kama akitokea mtu wa kufunga ndoa wanachofanya ni kutimiza maagizo ya dini lakini hao wanaopenda kufunga ndoa below kuna ambao akili zao wamezi-tune kuwa dependant kwa mwanaume japokuwa wengine huwa wana mawazo huru "unamkuta mtu anasema mie nikifika 28 yrs naolewa kama vipi nazaa nisizeeke"(kwa mtindo huu lazima huyu atakuwa attachment kwa mwanaume once atapojitokeza na kujilazimisha kuolewa
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Afu wewe.... Njoo tulale. Nna hamu yako.
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hakuna ubishi hapo Catherine kwa maneno mengine naweza sema NDOA NI RIDHIKO LA NAFSI na isifanyike kwa kuwa age mate wako wengi wameolewa basi na wewe unafuata mkumbo utaangukia kwa watu ambao si chaguo lako kwani unaweza kum-force mwanaume ambae alikuwa hajajiandaa kisaikolojia kuwa na jiko alafu mwisho wa siku mnashindana mbele ya safari
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nope! kuna wengi ninao wajua wanaolewa kwa sababu ya mapenzi, they just feel ready at that time. Na wengine wanaamua kuzaa hata kabla ya 25. Sijabisha kua kuna ambao wako hivo, but not all women are as painted in this thread. and in the absence of statistics, we can't even say it is the majority of women!
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hamu kubwa au ndogo?
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Takwimu ni ngumu kuzipata ila kwa observation tu ya jamii tunayoishi kwa kuwa na sisi ni sehemu ya jamii pia tuna wazazi, ndugu na marafiki (hapo ulipo-bold na kama alivyochangia Catherine), kinacholeta shida hapa ni kwamba wenye matatizo katika mahusiano katika jamii zetu tunazotoka wanapaza sauti kiasi kwamba ukubwa wa tatizo na hofu inaingia hasa kwa watu ambao hawajaingia kwenye uwanja huu na kuonekana ni wanawake wengi lakini kiukweli ni kawaida.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Saa sita mchana.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Zote zote.:hat:
     
  19. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Any time mkiwa tayari.
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wale wadudu wa kudokoadokoa pale feri ushabugia wa kutosha... usije ukatudhiri..watu walibumburua humu..
     
Loading...