Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muchangia chadema kwa sms

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lukenza, Aug 7, 2010.

  1. lukenza

    lukenza Senior Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wazalendo wote waliona uchungu na nchi hii

    Ndugu zangu muda wa mananeno umeisha sasa inatakiwa vitendo

    wazo langu ni kuwa Tuwaombe Chadema waanzishe ule mtindo ambao umezoeleka
    siku hizi wa kutoa mchango kwa kutuma SMS kwenda number fulani mimi nikakuwa
    kati ya watakaochanga Jamani Ndugu zangu kuleta mabadiliko kama haya
    tunayoyategemea inatakiwa kujitoa kwa hali na mali ikiwezekana hata kutoa uhai wako kwa ajili ya kizazi cha Baadaye
     
  2. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Chadema walikwisha azinsha utaratibu huu hata kabla ya CCM, labda wawakumbushe tena wananchi utaratibu wao...
     
  3. lukenza

    lukenza Senior Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna haja ya kukumushana maana hata mimi sina habari
     
  4. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Tunafanyaje ili kutuma fedha za mchango kwa sms tafadhali tuelezeni.
    2. Naomba CHADEMA watumie slogan ya Edmund Burke katika uchaguzi huu, itafsiriwe kiswahili ""The only thing necessary for the triumph of evil is for good men to do nothing".
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Susu.....vipi mbona umepotea sana aisee............mchango wako muhimu sana hapa Mkuu usipotee namna hiyo
     
Loading...