Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUCE nao wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PayGod, Jan 17, 2011.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wa mwaka wa kwanza wa chuo kikuu cha mkwawa MUCE, na wamegoma kuingia darasani
    source TBC 1, habari saa 2
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh, JK ana kazi mwaka huu. hadi anatia huruma
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Kupunguza gharama Pinda hana haja ya kurudi Dar aunganishe Iringa Muce halafu akitoka huko apite SUA najua na wenyewe wako mbioni.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    madai ya wanafunzi hao ni kutopatiwa fedha ya mikopo kwa muda
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Teh teh, inaonekana sasa watu wameshajua bila kugoma hapa bongo hupati haki yako,watu wanakula tu!
    Jamani viongozi mlioko madarakani mwogopeni Mungu jamani, lipeni watu stahili zao kadri inavyopaswa!
    Halafu wabongo tuna juhudi kweli ya kwenda makanisani na misikitini kuomba Mungu ila tukirudi maofisini tunaendeleza dhuluma, ni Mungu yupi tunayemwomba? ndio maana Tz kila siku mabalaa, ajali, moto, ukame, magonjwa, kwani tumezidi unafiki!
     
  6. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi mafisadi hawawezi kuwajali wanyonge misikitini na makanisani wanaenda kwa mazoea tu na wanatambulika na kuheshimika waingiapo kwenye nyumba hizo za ibada wakati ni wezi na wauwaji wakubwa
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hali mtu haletewi kwenye kisahani!!!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Twende kazi ndo maisha bora kwetu!
     
  9. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia bado udom kunawaka moto wanachuo bado wako kwenye mgomo pinda amesuluhisha wahadhiri ambao nao kumbe ni wahadhiri wa kata kama serikali ilikuwa inawapunja kisha unaimba tunaimani na serikali kisha tunaimani na pinda kusema kweli jana niliwaona wale wahadhiri ni sawa na wanafunzi wa kata hakuna mwanaharakati pale wote vibaraka tu
     
  10. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Simple minded!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani sijui nini kinachotokea, watu wamebadilika mno. Hali hii inabidi serikali yetu ijitathamini siyo kinafiki bali kwa kumananisha.
     
  12. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Institutional failure!
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inawezekana kweli mkuu! manake duh, kila kitu kila mahali shaghalanaghala
     
  14. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hii migomo ilikuwepo toka mwanzo, sema tofauti ya wakati ule na sasa ni kuwa ,wakati ule kulikuwa udsm tu.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kazi ipo.......................
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo kidogo, hali ni ngumu inabidi UWT wamshauri mkuru kubadilika vinginevyo miaka yake 5 ya Ikulu itakuwa kama nusu Jahanam!!!!!!!!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uwt wenyewe hamna ki2 nw adays,uwt 4rm 4 wapo kibao wanazurura,hata saikolojia hawajui,wanapewa kaz kwa fadhila 2,
     
  18. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi anayo mkuru ...ikulu hawabebi zege bt kwa changamoto za term hii atatia akili.....bla bla nyingi tatizo hajawajibisha watu ndio maana system yote total failure....mtu akiharibu anahamishwa ...piga chini wazembe ndio nchi itanyooka...uswahiba everywhere ngoja aone utamu wa shubiri...
     
Loading...