Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUCCOBS(ushirika)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 6, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vp wakuu,kwa wale wenye tatizo kama langu la kutoona majina yao kwenye web ya muccobs,tujuzane coz kesho naenda kula sahani moja nao,so kama kuna aliyefuatilia hilo la mucob tujuzane ili anipe feedback aliyopewa,ili nikienda nibadilishe uzi na kuweka manila,
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa ule nao sahani moja hahaha unanipa raha sana ndugu nenda utamkuta DR MSAKI ule nae sahani moja na urudi hapa useme ulichokiona
     
  3. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Da wakuu safar ni nzuri,ila nimefanikisha kilichonipeleka ila tulisumbuana sana,ila wamesema majina ambayo hayaonekani web ya chuo hilo sio tatizo kwani wao ndio wanaopeleka watu chuoni,hivyo watu watoe shaka.
     
Loading...