Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mubarak apanga mabegi kukimbia nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 29, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati maandamano na vurugu za MAFARAO kutaka Rais Mubarak wa misri ajiuzulu,jioni hii kwa mara ya kwanza tangu awe raisi ameteua makamu wa rais ,Omar Suleiman na kumwapisha na kuanza kazi mara moja. Source ALJAZEERA LIVE. Ni mbinu ya kumwachia madaraka.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Watanzania bado hatujapata shida ndo maana msimamo wetu ni legelege.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nafikiri hadi tuanze kuingizwa vidole vya macho ndio tutastuka sasa.
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tu waoga sana. hata kutoa madaraka mwenyekiti wa mtaa ni shida tutafikaje kwa Rais?
    Ila kama mambo yataenda hivi some years down the line watu wataingia streets kwa sana.
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kukicha tutaamka tu wandugu, si mnajua bado ni saa 10 alfajiri? Ngoja tuendekee kuvuta mashuka tuendelee kumalizia usingizi!
     
  6. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ipo siku na kwetu yatatimia
     
Loading...