Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mubarak anafuata ya waMisri au waMarekani?

Discussion in 'International Forum' started by Gurudumu, Feb 2, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kabla Mubarak hajatoa hotuba yake, tayari vyombo vya habari vilikwishatangaza kwamba Obama amemwambia atangaze kutokugombea urais Septemba 2011. Siku chache zilizopita walionekana Kama kusema Mubarak andoke madarakani kabla ya Ushawishi wa Israel.

    Madai ya wananchi ni moja tu muda wote huu, kwamba Mubarak ajiuzulu mara moja. Sauti hii ya wananchi inaonekana haipendwi na marekani ambao ndio wanaoamua Mubarak afanye nini. Do people matter?

    Kama hii ndiyo demokrasia, nadhani tutafakari zaidi, pengine ndiyo maana kila tukipiga kura matokeo yanakuwa tofauti na matarajio ya wapiga kura.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mubarak ni kibaraka wa america na ndio wanaompa jeur mpaka sasa,wanamuunga mkono,ila ataondoka madarakani kwa nguvu ya umma.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Marekani wanatoa msaada mkubwa wa kijeshi kwa Misri pia kumbuka kuwa pia Misri ni kibaraka mkubwa mno wa Marekani linapokuja suala la mgogoro wa middle east na ndio maana Marekani hawataki kikundi cha Muslim Brotherhood kichukue hatamu ya nchi maana wale one of their targeted mission ni Israel wanataka kuhakikisha they bring down that nation
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna watawala hasa hawa wa Bara la Afrika yaani mambo yameishaharibika lakini yeye bado anaona kuwa hali ni shwari tu na anaendelea kuongoza nchi yaani mtu umekaa madarakani miaka 30 lakini bado haujatosheka kiasi kwamba unataka kurithisha na watoto wako sasa
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia Museveni akihojiwa na BBC akadai anagombea tena kwa sababu kazi aliyoianza ya kuimarisha uchumi wa Uganda ndiyo kwanza inaanza hasa baada ya kuvumbua mafuta!!
     
  6. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Museven, aliahidi kuwa kaingia nguvu ya kijeshi na atatolewa labda kwa nguvu za kijeshi lakini haachi ngazi hadi kufa. Sasa naona waUganda wanahaja kabisa ya kutumia njia ya wa Misri kama hawaridhiki na utawala wake, lakini kama bado wanamuhitaji wamuache. Aliita yeye ni kama kota-pini ya baiskeli; inaingizwa kwa kugongwa na inatolewa kwa kugongwa. Viongozi wa Afrika wote ni waroho wa madaraka na ndio maana wanadiriki hata kuiba kufa ili waendelee kuwepo madarakani. That's so sad!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    There personal interest between American and Hosni Mubarak! ndio maana sikumshangaa pale Obama alivyokua anaongea na waandishi wa habari kua eti waliongea kwenye simu na Mubarak kuhusu Blablabla Bul ***shit tutaendelea kunyanyasika mpaka lini sisi waafrika tutoke kwa hawa MABWANYEYE?
     
Loading...