Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mubarak ana utajiri gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamatandala, Feb 14, 2011.

  1. M

    Mwamatandala Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana,japo ni mara ya kwanza naandika ktk safu hii,naanza na swali moja kwa moja.baada ya kuangushwa rais mubarak wa misri,ningependa mwenye ufahamu juu ya hili anijuze utajiri wa kiongozi huyu.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Nenda google utapata kila kitu!
     
  4. B

    Big Dady Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mubarak awe na feza kidogo au lukuki haikusaidii kitu. Lete hoja za mafisadi nchi hii tujadili.
     
Loading...