Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muasisi wa Tanganyika African National Union ametutoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fundi Mchundo, Jan 23, 2011.

  1. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chief Patrick Kunambi mmoja wa waasisi wa TANU amefariki dunia. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu sehemu pema peponi na awape faraja wote aliowaacha.

    Amandla.....
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Mzee Kunambi.

    Duh generation ya hawa wazee inaelekea kwisha.
     
  3. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rip
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    RIP Mzee Kunambi, hii ni group ya kina sykes, aziz ally, barongo, Peter Kisumo etc
     
  5. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rip
     
  6. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Peter Kisumo sio miongoni mwa waasisi wa TANU yeye alikuja kujiunga baada ya Uhuru! soma historia ya TANU na waasisi wake:
    http://www.jamiiforums.com/jamii-intelligence/69372-ukweli-kuhusu-waasisi-wa-tanu-na-harakati-za-kupigania-uhuru-46.html

    Peter Kisumo alijiunga na TANU baada ya uhuru na kupewa kazi ya Waziri wa Tawala za Mikoa na maendeleo vijijini 1970-75 na baadae kuwa Mkuu wa mkoa Kilimanjaro 1975-80 soma hapa: http://www.jamiiforums.com/jamii-intelligence/69372-ukweli-kuhusu-waasisi-wa-tanu-na-harakati-za-kupigania-uhuru-46.html
     
  7. T

    The Future. Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apumzike kwa amani.
     
  8. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apumzike kwa amani katika nyumba yake ya milele na aendelee kuiombea CCM iache ufisadi ili ifuate misingi waliyo-iasisi!
     
  9. P

    PGW Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP chief Kunambi
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    RIP chief Kunambi, may the Lord rest your soul in eternal peace.
     
  11. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Kunambi
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    amen
     
  14. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    rip chief kunambi. mola awafaraji ndugu jamaa na marafiki
     
  15. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    RIP,JE huyu yukoje na bernadette kunambi,i remember kama huyu mama nimekaa naye jirani.
     
  16. V

    Vumbi Senior Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rip
     
  17. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jaman ila tanzania tuna mambo,ina maana hawa wazee (waanzilishi wa tanu) kuna ambao wapo hai mpk saiv?kweli me nlijua walishakufa wote.

    I think ts tym kuandika historia yetu upya na kua na museum ya watu kma hawa,mana saiv historia yetu inakufa na kazazi icho mana watu apart from nyerere hakuna mpigania uhuru mwingine anaye julikana na kizazi cha sikuhizi.

    Maana watu hawaelezwi watu kama hawa waliifanyia nn nchi na historia yao haijaandikwa wala haijawa exhibited
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah......Poleni sana wafiwa....RIP Mzee P Kunambi
     
  19. k

    kimondo Senior Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Chifu Kunambi
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    R.i.p
     
Loading...