Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muasisi wa kili music

Discussion in 'Entertainment' started by assa von micky, Mar 28, 2011.

  1. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wana JF naombeni tushirikiane ktk hili, tuzo za kili music ziliasisiwa na Marehemu James Dandu,yeye ndiye aliwatafuta wadhamini na kabla ya hapo kulikuwa hakuna kitu ambacho wasanii wetu walikuwa wakijivunia.Leo hii muziki umefika levo nyingine ukilinganisha na miaka ya nyuma pamoja na kuwepo kasoro katika fani hii ya burudani.Naomba tujadili ushiriki wa marehemu Dandu ktk uasisi wa tuzo hizi
     
Loading...