Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muasisi wa CCJ ahamia TLP

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konaball, Jul 22, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa miongoni mwa waasisi na mwanachama ‘front liner’ wa Chama Cha Jamii CCJ, Mashaka Seif, asubuhi ya leo ametangaza rasmi kujitoa CCJ na kuhamia TLP, katika mkutano na waandishi wa habari uliofanyika katika Ukumbi wa Idara ya Habari Maelezo. Bwana Mashaka alimkabidhi Naibu Katibu Mkuu wa TLP, Hamad Rajab Tao kadi yake ya CCJ na kukabidhiwa kadi mpya ya TLP pamoja na ilani ya Chama.

    Bwana Mashaka pia ametangaza nia ya kugombea ubunge katika Jimbo la Rorya mkoani Mara, na amesema mgogoro wa usajili kati ya CCJ na Msajili wa Vyama vya Siasa nchini ndiyo sababu kubwa iliyomfanya ahamishie majeshi TLP.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Source GPL

    Bwana Mashaka Seif akionesha kadi ya TLP muda mfupi baada ya kukabidhiwa na kupokelewa kuwa mwanachama wa Chama hicho.

    Aliyekuwa miongoni mwa waasisi na mwanachama ‘front liner’ wa Chama Cha Jamii CCJ, Mashaka Seif, asubuhi ya leo(JANA) ametangaza rasmi kujitoa CCJ na kuhamia TLP, katika mkutano na waandishi wa habari uliofanyika katika Ukumbi wa Idara ya Habari Maelezo. Bwana Mashaka alimkabidhi Naibu Katibu Mkuu wa TLP, Hamad Rajab Tao kadi yake ya CCJ na kukabidhiwa kadi mpya ya TLP pamoja na ilani ya Chama.

    Bwana Mashaka pia ametangaza nia ya kugombea ubunge katika Jimbo la Rorya mkoani Mara, na amesema mgogoro wa usajili kati ya CCJ na Msajili wa Vyama vya Siasa nchini ndiyo sababu kubwa iliyomfanya ahamishie majeshi TLP.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli umaarufu wa ccj kwisha lakini kunakitu kinaendelea ndani yanchi sibure chama kinze nakusambaratika ghafula!!!
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hicho ndicho CCM kwa kumtumia Tendwa ilitaka kitokee - kusambaratika kwa nguvu kubwa tishio kwao.
     
Loading...