Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muandishi wa habari huyu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkalagale, Oct 9, 2011.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ajali ilitokea na watu wengi walikuwa wamezunguka eneo ambalo ajali hiyo ya gari imetokea gari ilikuwa imegonga sasa kuna mwandishi alikuwa anataka apate japo picha mbili za kwenda kutoa gazetini lakini hakupata nafasi kwa sababu watu walikua wamezunguka eneo lote akaamua kutumia ujanja akema jamani aliyegongwa ni ndugu yangu naombeni mnipishe nimuone watu wote wakamwangalia kwa mshangao huku wakimpisha jamaa kufika tu akakuta kumbe ni fisi aliyekuwa amegongwa kilichoendelea mi sijui kwa sababu niliondoka mapema
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kula tano....
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilichoendelea ni kichapo me nilikuwepo hadi mwisho walah vile wamemzibua hadi picha yake ikawekwa gazetn
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dah jambo usilolijua........
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imekula Kwake Huyo!
     
  6. S

    Sued Mkwawa Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kichapo alikombwa kila kitu mi nkamtoa kajelo kwenye mfuko wa shati cjui ndo kalikua kanauli kake kakabakiza
     
  7. a

    actus Senior Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mwandishi wa habari namjua maana haishiwi vituko ana umri kati ya miaka 34,kuna siku nyingine hivyo hivyo kwenye mazishi yy akaja analia mazima ooh huyu jamaa rafiki yangu tumesoma wote,ooh kazini alikua mchapa kazi,oooh ameacha pengo kubwa alizibiki,na alisubutu kusema ooh marehemu tunafanya nae biashara na ninamdai,,,duh watu wanamcheki tu na kumshangaa kwasababu aliyekufa alikua mtoto wa miezi 2.
    duh sasa huyu amezidi kumbe na hapo ameleta drama tena?
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya kutunga usilete humu na ukisikia Upupu ndio huu.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lete ww yako bac tufurahi
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    na wewe ndo uliongoza jopo la waliomshushia kichapo!
     
Loading...