Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muandaaji wa Mashindano ya Miss Utalii 2011 ataweza kutoa zawadi alizohaidi ?

Discussion in 'Entertainment' started by Kudadadeki, Feb 5, 2011.

  1. K

    Kudadadeki Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muandaaji wa Miss. Utalii 2011 ni Ndugu Chipungahelo.

    Huyu jamaa hana historia nzuri katika uandaaji wa mashindano na concert mbali mbali. Mnaokumbuka, ameshawatapeli wasanii chungu nzima.

    Kwa mfano muulize Nyota Ndogo wa Kenya "ni Promoter gani wa Ki TZ unayemkumbuka sana ?"- atakujibu "Chipungahelo". Jamaa alimfanyisha kazi kwenye matamasha kibao across Tanzania kisha akaingia mitini. Ilibidi Nyota Ndogo atumiwe nauli toka Nairobi.

    Sasa, ameandaa Miss Utalii, Mshindi wa Kwanza 150m...... Ataweza kutimiza ahadi ? Yangu macho.

    Ameingia ubia na Star TV kuonyesha shindano hilo live next weekend pale Kiromo Hotel, Bagamoyo. SUBIRINI MTAONA VITUKO VYA KUFUNGUA MWAKA....
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa nishawahi kusikia mambo yake.... kuna mwaka mmoja nadhani 06 aliandaa hilohilo shindano na kukawa na minong'ono kutoka kwa washiriki kuwa alikuwa anawachakachua.... na vilevile kambi ilikuwa nyumbani kwake mbezi!!!! Lakini tusubiri tuone litakalojiri!!!

    :msela::msela::msela::msela::msela::msela::msela::msela::msela::msela:
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mshindi wa Kwanza 150m......mhhhh lets wait and see
     
  4. b

    bakarikazinja Senior Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmm labda amejirekebisha
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    jamaa ni muandaaji kituko kwa kweli haaminiki kabisa,nishaona akiwalisha chipsi kuku na soda warembo wake pale cine club miaka ya nyuma 2002 hivi kama sikosei,bili ilipoletwa kulipa ilikua kazi ngumu sana aiseee.ngoja uone viroja kwenye hayo mashindano tena.
     
Loading...