Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muandaaji miss chit chat kaingia mitini na zawadi za mshindi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Oct 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Nmepigwa na bumbuazi baada ya kuona Ruhazwe JR kaingia mitini.

    Alisema tupendekeze majina tukapendekeza, baada ya kuona Arabela amekuja kwa kasi baada ya kujikusanyia kura nyingi kaamua kuingia mitini. Sasa mheshimiwa ulitaka nani ashinde?

    Njoo umpe vocha yake Arabela. Kama vipi ntaandamana hadi kwa Invisible.Ninacho muomba Arabela ni kuwa mvumilivu coz ntahakikisha anapata zawadi yake ya ushindi. Nashangaa kwanini kila uchaguzi wa bongo kuna kuchakachua. Twaomba zawadi zetu.Ni hayo tu.

    mia
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hehehehe! kafanyaje!!! Ruhazwe JR Lundenga njoo haraka ujibu tuhuma hizi ni nzito sana, fanya fasta kabla hatujaanza maandamano!!! lete zawadi ya Arabela
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani haya mashindano yamefanyika mi nikiwa wapi? Si tulipendekeza majina tu? Ila Arabela ndo alitajwa sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni upepo tu huu utapita tu :smile:
     
  5. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yani da kipipi, Baba V na mzee wa mia nashinwa kuelewa imekuaje mpaka Lundenga akakimbia.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hatukukubali, lazima aje hapa!!, wee, kampeni zote zile hadi nimechukiwa na waume za watu baada ya kuwa PM wake zao!!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa hivi tunajua jina pendwa ni Arabela, akichelewa tunajitangazia wenyewe! Tunamshukuru mzee wa mia figganigga kwa kutoa hii habari ili lundenga aione!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tulieni huyu mtu file lake halina rekodi mbaya, nnamfahamu long faka!
    Then hajaanzia hapa Jf kudhamini makitu ya kiivi .
    Soon atakuwepo, jana nimeongea nae kwa simu kachepuka mara moja Apolo hosp India , kampeleka mwanae kung'oa jino.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    yaani nachanganyikiwa. au kuna kitu chochote ulicho mnyima?. kama vipi omba ushauri kwa Remmy akuambie ilikuaje akapewa zawadi. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sio upepo bali hiki ni kimbuka. na kikipita kama hakitaondoka na nyumba basi kitaondoka na bati. ngoma ikiwa nzito tutamchagua mtu atutangazie Arabela kama mshindi halafu tunampa zawadi wenyewe. haiwezekani ushindi wa mtu uchakachuliwe hivihivi nasi tukubali. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hongera Arabela! kama vipi zawai samehe tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    pole mpendwa Baba V yote sababu yangu
     
  13. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    na kweli tunajipa wenyewe taji la ushindi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nachanganyikiwa kweli yani. Remmy mpendwa nipe maujanja mbona kwako hakukimbia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ahsante my dia cacico lundengo kala kona
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    mia lazima ikuume kwa kuwa ulikuwa mmojawapo ya fadhili wakuu wa huyo miss mtarajiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    he! kumbe na mia ilimhusu!?.. mbona Arabela hajanambia bana!?.Sisi tunataka tukupendekeze wewe ututangazie mshindi kama anavyo fanya rundenga au tma(tanzania music award). mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huyu Arabela lini katangazwa kuwa mshindi mbona kama sielewi hivi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mbona ghafla sana majaji wako wapi watupe summary zao ?
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ndo tuko kwenye mpango wa kumtangaza coz ambaye alitakiwa kumtangaza haonekani. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...