Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muamusho leo upo katika Viwanja vya Maisara - Unguja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, May 25, 2012.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wale wapinga muungano, leo watafanya sala ya Ijumaa katika viwanja vya Maisara. Tayali mamia ya watu wameanza kukusanyika toka pande zote za Unguja.

    Sipo mbali na eneo la tukio, nitajaribu kuupdate yanayojili...
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Kibunango tuko pamoja .. mwaka huu kitaeleweka ..hakuna anayekubali kunyonywa
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani anayenyonywa?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio utani... Saint Ivuga
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pande zote...
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tunanyonyana.wapemba huku bara wanapiga kura, wanauziwa viwanja, wana mabar na madukwa na hatuwaulizi kama ni wazawa. lakini mtu wa bar ajaribu zanzibar aone. maduka, bar vitachomwa moto wala hutapiga kula wala kufanya chochote cha maana labda ukavue samaki. mi naomba dua lao lifanikiwe wajitenge hata leo. mi ntakuwa wa kwanza kuwafurumusha wapemba wote wa pale buguruni, k/koo, kisutu, magomeni na kwingineko. kwanza wanatudharau sisi wabara. nakumbuka nilitaka kuoa mpemba kwao wakanitosa kisa mi si mpemba.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baadhi ya Mabango yanasomeka hivi:

    Watuachie tupumue - "Dokta"

    Msikubali Kusemewa - "Balozi"

    Sera ya serikali tatu imepitwa na wakati. - "Maalimu"
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Kibs najua sio utani ..mimi naangalia sana clips zao kule youtube kwa hiyo najua kitu gani kinaendelea na mwamko walionao
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Waombe albadili kabisa hata leo muungano uvunjike.. Jitajidini mtaweza wazenji fanyeni kama syria.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    baada ya kuongea haya yote ...tupe jibu sasa ..nani anatakiwa au mwenye mamlaka ya kuvunja huu muungano? i mean muungano uko mikononi mwa nani?
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kibunango angalia wasikuchomee baa yako!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Sinkala hii avator yako nitaiomba niitumie angalau kwa wiki moja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haa, haa haa! Hakuna shida, ukihitaji niambie tu nikuachie, mimi nitaweka "nyengine"
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapa nina mashaka kibao, kwani eneo la tukio lipo karibu na baa niliyoketi na viroba vyangu!
     
  15. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bora wajitenge tu hawa wazenji, kwanza mimi nawaona ni mzigo kila siku hawaishi kulalamika yaani ukiwaona wazeni walioelimika na wasioelimika hawana tofauti, ni kelele tu daily.
     
  16. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi huwa siwaelewi hawa wenzetu wanafikiri kwa kutumia kiungo gani cha miili yao anyway hata sisi kwa kifupi tahuutaki hakuna tunachokipata kutoka kwenu. Tena hawa wapemba subiri tu. Vunjeni huo muungano mnaodhani unawanyonya hakika mtakuja juta.
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sala ya Ijumaa bado inaendelea... FFU kibao
     
  18. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kama haijawhi kukutoke basi shukuru Mungu, mimi kuna wakati nilitamani atokee baunsa amtandike makonde baba yangu mzazi!....nawahimiza hawa wapemba wakomae maana watanganyika tumeishalishwa limbwata!
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukiungana na kichaa wote mnagawana ukichaa wake waacheni wajitoe w.a.j.i.n.g.a hawa
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Tanganyika ndo waliunda huu muungano na ndio watakao uvunja. but kama zanzibar wakiamua kuuvunja mapema itakuwa vizuri zaidi.
     
Loading...