Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mualiko wa kikao cha wana jumuiya ya london

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, May 10, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    As received:

    MUALIKO WA KIKAO CHA WANA JUMUIYA YA - LONDON

    Uongozi wa muda wa Jumuiya ya Watanzania - London umekamilisha kazi mliyotupa ya kutengeneza mfumo mpya wa kiuendeshaji pamoja na kuitisha uchaguzi wa viongozi. Sasa tuko tayari kuwakilisha taarifa hii kwenu Wanajumuiya.

    Shughuli hii itafanyika siku ya Ijumaa tarehe 14 May 2010 kuanzia saa 11 jioni. Uchaguzi wa viongozi wa kudumu utafanyika tarehe 5 June 2010 na ili kufanikisha hayo kikao hiki ni muhimu sana hivyo tunaomba ushirikiano wenu, mhudhurie na kutupa mawazo pale inapohitajika.

    AGENDA ZA KIKAO:
    -- MFUMO: mfumo mpya wa kiutendaji
    -- KATIBA: kuichambua katiba yetu
    -- UCHAGUZI: kupata wagombea na upigaji kura.
    -- KUSIMIKWA: maandalizi ya kusimika viongozi wapya
    -- BALOZI: kuhusu wanajumuiya kumuaga balozi na kuwasimika viongozi
    -- ADA : ada za uanachama, kiasi cha kulipa na jinsi ya kulipa
    -- Mengineyo

    Fika mapema, sote tutakuwa pale tayari kayapitia hayo yote.

    - Kikao: kikao cha wanajumuiya
    - Waalikwa: Watanzania London

    - Mahali:
    TANZANIA HIGH COMMISSION,
    3 Stratford Place
    W1C 1AS,
    London .

    Muda: Saa 11 jioni

    N.B:
    Iweke tarehe 5 June 2010 kwenye ratiba yako, inaandaliwa party safi .
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbukeni kuiwakilisha tz vyema
     
Loading...