Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mualiko kwa waislam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Allah's Slave, Mar 20, 2008.

  1. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mlioko Ughaibuni waislam wenzangu nimetumiwa mualiko huo kwa email na mtu ambae nafanya nae biashara(Mwaminifu). Na mimi nawakilisha. Kiingilio ni bureee na elim kibao utapata. Pia kama kuna mikutano kama hii hapa Dar naombeni mniarifu na mimi ntatia timu.

    [​IMG]

    Msisahau kutuhadithia mtakaoweza kwenda huko.
    Bila ya shaka Dini mbele ya Mwenyezi Mungu ni Uislamu.(Q3:19)
    Kumbuka elimu haina mwisho. Nendeni mkaelimike badala ya kusherehekea Pasaka.
     
  2. B

    Befair Member

    #2
    Mar 20, 2008
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brother Besty hiyo LINK haiko active Pls fanya maarifa tuipate. Huo mkutano upo wapi? Shukran
     
  3. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Problem solved. Info zote ziko kwenye poster. Thanks(I'm not Besty)
     
  4. P

    Pakupaku JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo sio Besty ni tahta-umr
     
Loading...