Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mualiko Hafla Ya Kuchangia mfuko wa Benki Peacock Hotel 20/10/2010

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Oct 6, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Napenda Kukualika katika Mjumuiko wa wanabidii katika hoteli ya Peacock iliyopo Dar es salaam , Barabara ya Bibi Titi Pembeni mwa Viwanja vya Mnazi Mmoja .


    Lengo la Mjumuiko huu ni kuwa na Sherehe ya Pamoja na Wanabidii wenzako pamoja na Kuchangia mfuko wa Benki ya wanabidii ambayo Iko katika hatua mbalimbali za Maandalizi yake .


    Tarehe : 20 Mwezi wa 10 Kuanzia saa 1 Usiku
    Kiingilio ni shilingi Elfu 30 Pamoja na chakula cha siku hiyo
    Elfu 5 itaenda kwenye mchango wako wa Benki ya wanabidii .
    Kutakuwa na vyakula orodha yake iko kwenye attachment vya asili ya afrika mashariki .


    Unatakiwa kuthibitisha Ushiriki wa Mjumuiko huu Siku 5 Kabla ya Siku yenyewe .

    Maswali zaidi



    Mradi wa Benki Piga 0786 786724



    Kuhusu Mjumuiko Huu na Viingilio 0787984842

    Karibu wewe , ndugu na jamaa yako kwa ajili ya shuguli hii muhimu na maalumu kama mwanabidii .
     

    Attached Files:

  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wanabidii ndio kina nani?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
Loading...