Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muafrika Atwaa Taji la Urembo wa Mashoga wa Dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Feb 15, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Muafrika Kusini Atwaa Taji la Urembo wa Mashoga wa Dunia
    [​IMG]
    Charl Van den BergMonday, February 15, 2010 12:40 AM
    Mwanaume toka Afrika Kusini amefanikiwa kulitwaa taji la mashindano ya urembo wa mashoga wa dunia 'Mr Gay World Pageant' yaliyofanyika jana jumapili mjini Oslo nchini Norway.Charl Van den Berg, 28, shoga toka Afrika Kusini aliwafunika mashoga wenzake toka Australia, Hong Kong, China na Hispania na kutwaa taji la dunia la kumtafuta mwanaume shoga mrembo kuliko wote duniani kwa mwaka 2010.

    Charl ambaye anaendesha mgahawa wa chakula mjini Cape Town nchini Afrika Kusini alitwaa taji hilo baada ya mashindano ya siku nne ya kuvaa mavazi mbalimbali yakiwemo mavazi ya kuogelea.

    Taarifa ya waandaaji wa mashindano hayo ilisema kuwa dhumuni kubwa la mashindano haya ni kumtafuta mtu atakayekuwa kiongozi wao katika kutetea haki za mashoga duniani.

    Xiaodai Muyi, 26, shoga toka China alishiriki na kushika nafasi ya nne katika mashindano hayo pamoja na hatua za China kumzuia asishiriki mashindano hayo.

    Mamlaka za China ziliyapiga marufuku mashindano ya kumtafuta mwakilishi wa China katika mashindano hayo.

    Xiaodai aliingizwa kisiri kwenye mashindano hayo ambayo wanaume 20 toka nchi mbali mbali duniani walishiriki kumtafuta mrembo baina yao.

    Ushoga ulikuwa ni kosa la jinai nchini China hadi mwaka 1997 wakati sheria zilipobadilishwa na kuwahesabu mashoga ni watu wenye matatizo ya akili.

    Raia wa Australia Byron Adu, 25, alishika nafasi ya pili akifuatiwa na Rick Dean Twombley, 33, mcheza dansi toka Hong Kong aliyeshika nafasi ya tatu huku Mhispania Sergio Lara, 26, akishika nafasi ya tano.

    Mashindano ya kwanza ya kumtafuta mrembo wa dunia wa mashoga yalifanyika mwaka jana nchini Kanada ambapo mwanaume toka Ireland alitwaa taji hilo.
     
  2. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwabwa hizi habari unazifuatilia sana kulikoni ?.
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwabwa umerudi kwa kasi kubwa sana, ulikuwa wapi? Habari zako tulikuwa tunazimiss, vipi wewe hukwenda kushiriki hayo mashindano?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bwabwa aliiwakilisha BONGO lkn vigezo vimemnyima ushindi
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    to be honest... i am homophobic!! do i need to see a doctor for that?? hell no!!
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    whaaat?are u one of BWABWAS?
     
  7. tovuti

    tovuti Senior Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Bongo iliwakilishwa na nani?? Kwa nini bwabwa usiende kutuwakilisha na sisi tuwe katika medani za kimataifa..
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Babu nadhani hujamuelewa De Novo yaani anamaansha yuko against sana na kitu hicho yaani kwa kifupi he has a strong aversion against the matter. De Novo kama watu wa aina hiyo wanaenda kwa Dr basi na mimi nitaongozana nawe manake ni kichefuchefu
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama aliyeshinda ni huyo pichani basi sio Mwafrika bali ni Makaburu.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Soma vizuri uelewe... i dont like homo... that is what i meant, sasa ukiwa unachukia ma =bwabwa ndio unakua bwabwa?

    sipendi kabisa mambo ya mashoga kwa sababu yameandikwa hata kwenye maandiko kwamba ushoga ni kitu hovyo
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    aaha ok sorry nimekurupuka sikukuelewa,anyway tuko pamoja,i just hate them completely.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nashkuru mkuu kwa kunielewa na pia kuwa mmoja wa watu wanaochukia hiyo tabia... pia nadhani huyo mwafrika ameshinda ili kupromote usenge huku afrika...
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli!
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ulivyo na matatizo ya akili
     
  15. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    God forbid!
     
  16. tovuti

    tovuti Senior Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata makaburu ni waafrika, babu zao wamezaliwa Afrika, na wao pia ni Waafrika
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bora niwe banned kuliko kusoma posts za BWABWA.

    kama wanaume wanashindania urembo sasa wanawake watakuwa na kazi gani? gadem
     
  18. N

    Nanu JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I don't like this! I hate this! But they are human being! We live with them and we have to!!
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    So sad, yaani ukiangalia kwa wastani unakuta asilimia kubwa ya watajwa hapo wanafall kwenye 20s' unapata msg gani hapo?
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tuwasaidie watoto wetu waache kutumia muda mwingi kuangalia vipindi vya TV.Wajifunze kufanya kazi za mikono na ktumia muda mwingi kuwasaidia kujenga skills za kuwa wanaume halisi wakikua. Hizi tabia nyingine zinachangiwa sana na malezi tunayowapa watoto wetu miaka hii. Kutwa kushinda jikoni na kuangalia TV.
     
Loading...