Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muafaka wa madiwani chadema na ccm arusha, makao makuu walikuwa na taarifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by in and out, Jul 2, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mwanajf nawapongeza madiwani wa cdm kufikia muafaka na cha ccm kule arusha huu ndio ukomavu wa kisiasa, namshanga slaa kuunda kamati wakati taarifa za vikao vya muafaka alikuwa nazo, je? lengo lake ni kutaka watu waendelee kuuana kwa maslahi yakei? au ili uwe muafaka ni mpaka yeye apewe nafasi ya makamu wa RAIS, ccm imeishafunga ndoa cuf, nanyi mnataka kuwa bi mdogo?
     
  2. n

    nzom Senior Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inategemea wewe wafikili vipi kama cdm ama kama lema ama mbowe ila nakupongeza pia lakini jenga hoja zenye mantiki kwa nn wakatae nakuunga mkono ila kuna tatizo
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Uchanga unakusumbua lakini karibia utaacha.
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Tumewazoea munaingia kusafisha hali ya hewa JF ni kisima cha wanaofikiri humpati mtu hapa
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Slaa alikubaliana na kila kitu mwisho wa siku alipoona wananchi wanahoji inakuwaje mpaka watu wapoteze maisha kwanini wasingeafikiana pale mwanzo sasa kaona itakula kwa Chadema.

    Mheshimiwa Slaa anatafuta kukigawa chama chake . Haya ni matokeo ya kuchukua ushauri kutoka kwa kina Mabere Marando ma opportunist waliobobea.
     
  6. M

    MdogoWenu Senior Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kubomoa hoja za watu makini kama wapenzi wa CHADEMA basi usijikanyage katika hoja zako.
    Hapa hueleweki kwamba ubovu wa Slaa ni kuwa kuwageuka madiwani au kutowahurumia waliokufa Arusha.
     
Loading...