Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muafaka: Cuf nayo kujivua gamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, Apr 12, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu. Chama Cha Wananchi (ccw) alimaarufu kama CUF Or CCM B, Kutokana na kuwa karibu/ kufanya kazi na ccm ambayo imekili imepoteza mvuto, na kusababisha jana kujivua gamba. Je maswaiba wao wa muafaka CUF nao kujifua gamba?
     
Loading...