Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muafaka CDM Arusha kama CUF ZBar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sundi, Jun 21, 2011.

  1. S

    Sundi Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau Salam.Naomba mawazo yenu wakuu. Muafaka uliofikiwa kati ya CDM na CCM Arusha Unaweza kufananishwa na makubaliano yaliyofikiwa Zanzibar kati ya CCM na CUF?

    Matokeo ya huu Muafaka si utakuwa kudhoofisha sera za CDM na hivyo si kwa maslahi ya CDM? ..
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Umeingia leo leo kwa ajili hii tu au una lingine?
     
  3. m

    mkali wa leo Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm wataishia km cuf we ngoja na km cvyo basi hawatopata urais kamwe
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yote yanafanwa kwa ajili ya maslahi na ustawi wa jamii na wakazi wa Arusha.

    Kinachotakiwa na wananchi ni amani na maendeleo na si vinginevyo.

    Lets hope for the best kwa huo muafaka
     
Loading...