Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara [Mahuta] kumetokea vurugu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Aug 16, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mabomu yanarindima polisi wamepagawa...ni vita kati ya polisi na raia wenye hasira. Nasikia kuna ajali ilitokea,kuitwa polisi wakaleta majibu ya dharau,raia wakachoma pikipiki ya polisi...pashanuka. Stay tuned!!!!!!
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha mpaka kufika 2015 tutakuwa tumeheshimiana tu .....tuoe habari zaidi @Sizinga
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    polisisiemu
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....nilishasema, huyu IGP analipeleka jeshi kubaya na ipo siku atashangaa yeye na familia yake ndo wanapigwa mabomu ya machozi !! Huyu amesahau kazi yake amerukia kazi za ukada, yupo busy kutoa mada kila siku ktk semina za magamba na kuendesha intelejensia za kipanzi-panzi !! Ndo maana jeshi limejaa majambazi...
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh nimesikia vibibi vizee vyotewvimefungiwa ndani,masela wanapambana kitaa.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Watu wa hapo huwa hawana masihara ni napajua vizuri hapo
     
  7. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa pilisi wanaumwa ugonjwa maarufu kwa jina ccmuism ulimbokaliasis unaoenezwa na kirusi maarufu kiitwacho ufisadiasis mwemaliasis
     
  8. C

    Caesar1 Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko busy!hongera
     
  9. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Polisi walikua na pkpk wakimkimbiza dereva pkpk ambae hakuvaa Helment,bahati mbaya wakagonga watoto mw2 waliokua kwenye Baiskeli, wananchi kwa hasira wakaanza kuwapiga hao Askari ndipo mabomu na Risasi za moto vilipoanza, Majeruhi mmoja wa Risasi amelazwa Hospitali ya Wilaya Newala.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    hao mapolisi wa pikipiki ni washenzi sana, inabidi wananchi wawashikishe adabu.
     
  11. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    kabisa! ila walipondwa hadi wakaacha pkpk yao ikachomwa moto.
     
  12. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  13. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Nasikia jamaa wahapo ni noma,si ndiyo nasikia walishawahi kuiba hadi maiti ya mtoto.Chezea Mahuta weyeeee!!
     
  14. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Eeh! halafu wakaifanyaje?
     
  15. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Sijui waliitumia kwa mambo ya kishirikina,sina uhakika waliitumia vipi lakini hiyo story ni maarufu sana kuhusu Mahuta kwa wakazi wa karibu na eneo hilo.Jamaa ni wakorofi halafu kwa wizi ni professional.
     
  16. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    That is a very beautiful lesson to the policemen. Serikali legelege hufukuzana na bodaboda na mamantilie wakati Barric wanapeleka kwao madini yetu kwa kulindwa na polisi wa serikali, na mawaziri wana na makatibu wakuu na hata marais (nani anajua?) wanaficha mahela yetu Uswisi. Bora wamakonde wamewafunza adabu wajifunze kufikiri. Bravo njomba.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    safi sana hawa polisi waanze kuelewa somo liliwashinda kuelewa mwanzoni..........
     
Loading...