Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara: M4C yazidi kuibomoa CUF..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 16, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    alie kuwa mgombea udiwani kata ya Nyasa kada mkubwa wa CUF Yusufu Omari Ally leo amehama na kurudisha kadi kwa mwenyekiti wa chadema kata ya Migongo Masasi Mtwara (Kassimu Bingwe).
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida Cuf watakanusha,M4C daima 2015 kilele
     
  3. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hizi ni mvua za rasharasha mvua yenyewe bado subirini tuuu
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana siku hizi tuna waletea na majina ili wasihangaike kuuliza ni nani alie hamia chadema....
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu funguka nani anahamia chadema Lipumba nini? hahahahaha
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu mke wa mtu kaguswa na M4C.

    Peoooooopleeeeeesssssss powwwwweeeeeer
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nape yeye anazidi kuweweseka huko mafinga kuwa ni wanaharakati, na ccm haitakubali kuachia nchi wanaharakati.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama mume tu kamegwa mke atapona kweli/
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anasahau kuwa nchi hii siyo ya CCM wala ya CHADEMA ni ya watanzania watanzania hata leo wakitaka chadema au chama chochote ndiyo kiongoze hawatahitaji hata kusubiri mwaka 2015....
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upuuuuuzi mtupu.
     
  11. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke pipozi..........................M4C
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    Naona mguu unaanza kuota tende, pole sana!
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninachofarijika nacho zaidi ni kuona matunda ya m4c kusini,kumbe hata bila kuwepo slaa,mbowe na wengineo bado raia wanamdu kuisongesha m4c
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mkuu huu "mdundiko" achana nao. Hadi wenye ndoa wanakimbia ndoa zao. Usifanye mchezo na hili tufani kaka.
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280

    Dalili nzuri sana hizo. Chama kijijenge bila kutegemea majina au uwepo wa akina fulani. Ni mwelekeo mzuri sana wa ukombozi wa taifa letu. Leo ukiona hadi Mwenyekiti wa kitongoji wa Chadema naye anaitisha mkutano na kuzoa wanachama ujue kumepambazuka.

    Hata hivyo Dr. Slaa, Mbowe, na wengineo hawatasahaulika kamwe katika harakati za ukombozi. Majina yao yameandikwa katika kitabu cha kumbukumbu mioyoni mwa watanzania.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    umesikia upuuzi mwingine kule Iringa, kazi mnayo mwaka huu.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu umesema vema kabisa...
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280

    Pamoja Mkuu. I salute Makamanda. Ukisikia matingatinga ndio haya sasa. Yanachonga barabara wengine wanapita. Wameshuka hapo kusini kwa wiki moja tu wamevuruga kila kitu. Kazi kwa wenyeviti na wajumbe wa vitongoji kumalizia kazi wakati matingatinga yakijielekeza sehemu zingine korofi.
     
  19. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu awabariki wote wanaotaka mabadilikoni na hawaongozwi na matumbo yao
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    habari nzuri sana hii...kusini sasa tunaanza kujenga ngome
     
Loading...