Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara, lindi, ruvuma vijana wengi wanataka viongozi wakuu wa chadema ili wajiunge haraka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mhagama1, May 3, 2012.

  1. mhagama1

    mhagama1 Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunaomba operation Korosho mtwara , lindi, ruvuma wakati ni sasa wa kuimalisha chama chetu hapa mtwara watu wanaona chadema kwenye tv tu sasa tunahitaji live hapa njooni jamani tumalize mjadara wa mafisadi wa kurosho vijana wazee na akina mama wanasubiri kwa hatu kuzitupa kadi za rangi ya kijani ili tupate kadi mpya zenye mlengo wa maendeleo ya kila mtu siyo wao tu na familia zao
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    CHADEMA itabidi ifanye kazi ya ziada kukubalika katika mikoa ya Lindi na Mtwara! Kwa mkoa wa Ruvuma ukiondoa wilaya ya Tunduru kazi ni rahisi sana.
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nakubaliana na wewe kutokukubaliana katika hilo! fanya utafiti mwenyewe utabaini ukweli! na kama ulifanya pengine ulitumia maswali aina ya [color=#000080ff]yes, no questions[/color] hivyo ukapata majibu yasiyo sahihi..!!
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkitaka ujumbe wenu ufike na ufanyiwe kazi mapema, watumeni akina Masawe na Tarimo wanaoishi katika mikoa hiyo utapokelewa kwa urahisi na kufanyiwa kazi na akina Mbowe
     
  5. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why CDM hawaendi HUKO?
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mawazo yako siku zote yanakuelekeza kwenye ukabila tu, huna jingine jipya???
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mapinduzi inabidi yaanzie chini na kupanda juu.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Mwandishi tafadhari hayo majina ya mikoa siku nyingine ukumbuke kuyacapitalise herufi za mwanzo ...Hapa bara bado Tabora,Tanga,Pwani,Lindi,Mtwara,Moro na Sing.
     
  9. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kukosa tu elimu lakini mtwara na lindi inawezekana ikawa ngome ya cdm.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa uko far south khaa huwa nachoka.
    Maisha yao duni ila bado wanakomaa na CCM kama wamelogwa!
    Naona wanaitaji kuelimishwa kuwa UDUNI wa miasha yao kwa kiasi kikubwa husabishwa na CCM na wasimsingizie Mola
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Elimu duni na udini ndivyo vinavyoiangamiza mikoa hiyo.
     
  12. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nendeni SAUT campus ya Mtwara wanahitaji sana ukombozi kutoka ccm.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    cku zote buku mbili za magamba hupelekea uweke akili na elimu (kama unayo) pembeni
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    miaka hamsini wameukosa?
     
  15. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Nakubaliana na wewe. Udini hasa Ukatoliki ndio unaoangamiza mikoa mingi ya pwani ya Tanzania. Umeona mbali sana mkuu. Heko.
     
  16. M

    Mgosingwa Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harakati za ukombozi mahali popote duniani huanzia sehemu ndogo au kikundi cha watu wachache na hatimaye kusambaa sehemu kubwa hata kama si yote, ni kweli sasa ni wakati wa CDM kusambaza moto huu wa mapinduzi uenee sehemu zote Tanzania ili ukombozi upatikane kwa urahisi zaidi. Naifahamu vizuri Mtwara na Lindi ni kweli kabisa watu bado wamelala kwa kutojua!! naamini sana kwa kutumia makamanda wa CDM moto utakaowaka kule hakuna ataweza kuuzima. Kuna mifani mingi achana na zao la korosho tu, angalia gas asilia ambayo serikali isiyojali wananchi wale wanaisafirisha moja kwa moja mpaka Dar kwa ajili ya matumizi ya Tanesco, viwanda na matumizi ya nyumbani, angalia bandari yenye kina kirefu isiyotumika ipasavyo kwa ukosefu wa miundo mbinu kwenda nchi jirani, angalia mali asili za misitu, nk. Eti kuna wabunge kule na mawaziri kadhaa wote wanaishia kujineemesha wenyewe tu hawana uchungu na umasikini wa wananchi. Wabunge na mawaziri hawa wameishia kugawana beach plots na kuziacha bila hata kuwekeza. CDM KAZIA MLIYOIANZA MIKOA MINGINE SASA IELEKEE KUSINI MWA TANZANIA.
     
Loading...